จักรยานพับ WCI PEAKK 24" รุ่นนี้ใครมีไว้ขี่บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
arteedeksuan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Man U | Real Madrid | Buriram United
ตำแหน่ง: บ้านใหม่ | ปากเกร็ด | นนทบุรี | 11120
ติดต่อ:

จักรยานพับ WCI PEAKK 24" รุ่นนี้ใครมีไว้ขี่บ้างครับ

โพสต์ โดย arteedeksuan »

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

อยากได้คำแนะนำจากประสบการณ์ผู้ใช้จริงครับ ขอบคุณ
♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

จะหาคน มีดี โดยส่วนเดียว
อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเลย
ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง ฯ

◄◄◄ ท่านพุทธทาสภิกขุ ►►►
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”