มือเกียร์ใส่ดุม sturmey archer

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
golfmania
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

มือเกียร์ใส่ดุม sturmey archer

โพสต์ โดย golfmania »

เกียร์ดุม Sturmey Archer ใช้Shifter ของShimano หรือSramหรือSunraceได้มั้ยครับ?
รถDahon Ciao!D5ครับ Shifterเสีย ถาใส่ของยี่ห้อทั่วๆไปจะได้มั้ย
คนเราหากไม่อาจมีสิ่งที่เราชอบ ก็ต้องพยายามชอบสิ่งที่เรามี
รูปประจำตัวสมาชิก
iamsu
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O81-55-99-5-13 เวลา1O.3O-22.3O
Bike: Custom BROMPTON + COYOTE 12" + UGO Micro Bike + ExWalker 8"

Re: มือเกียร์ใส่ดุม sturmey archer

โพสต์ โดย iamsu »

ทำไมไม่ใช้ของ Sturmey ล่ะครับ เห็นมีลงขายอยู่
Sun Race Thumb Shifter ใช้ได้ครับ
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”