สอบถาม JAVA MINI CL มีปัญหาสับจานหน้าครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kotzen
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เหล็กไหล
Bike: VOODOO BIZANGO / KHS F20 T3 / Specialized Stumpjumper / Surly Disc Trucker / Tarmac SL4

สอบถาม JAVA MINI CL มีปัญหาสับจานหน้าครับ

โพสต์ โดย kotzen »

รบกวนสอบถามเรื่องสับจานหน้าครับ ตอนนี้ใส่จานหน้า Tiagra 2 ชั้น กับสับจานTiagra เจอปัญหาลงจานเล็กไม่ได้ เลยอยากได้ตัวแบบในรูปอ่ะครับ มีขายที่ไหน ช่วยชี้เป้าให้ด้วยครับ

รูปภาพ

ขออนุญาติยืมรูปจากเพ่ etaaek นะครับ ขอบคุณมากครับ
Paddock
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Mini Java,Java Siluro Flat,Rover 16 Inch,Mountain Cat

Re: สอบถาม JAVA MINI CL มีปัญหาสับจานหน้าครับ

โพสต์ โดย Paddock »

kotzen เขียน:รบกวนสอบถามเรื่องสับจานหน้าครับ ตอนนี้ใส่จานหน้า Tiagra 2 ชั้น กับสับจานTiagra เจอปัญหาลงจานเล็กไม่ได้ เลยอยากได้ตัวแบบในรูปอ่ะครับ มีขายที่ไหน ช่วยชี้เป้าให้ด้วยครับ

รูปภาพ

ขออนุญาติยืมรูปจากเพ่ etaaek นะครับ ขอบคุณมากครับ
ใช้สับจาน ไทรกร้าแบบรัดใช่ไหมครับ
ต้องเปลี่ยนมาใช้แบบเชื่อมนะครับแล้วซื้ออแดปเตอร์
ติดต่อทางนาวาไบค์ได้เลยครับ

หรือจะให้ร้านที่ขาย java dahon สั่งมาให้ก็ได้ครับรึถ้าไม่ทันใจ ลองโทรถามร้านเบิร์ดไบค์ดู น่าจะมีสต็อก
สไตล์ปั่นของผม: หาเส้นทางที่ไม่เคยไปและตามใจที่อยากจะไป

เสือภูเขา คลาสสิค สุดยอดความสวย
kotzen
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เหล็กไหล
Bike: VOODOO BIZANGO / KHS F20 T3 / Specialized Stumpjumper / Surly Disc Trucker / Tarmac SL4

Re: สอบถาม JAVA MINI CL มีปัญหาสับจานหน้าครับ

โพสต์ โดย kotzen »

Paddock เขียน:
kotzen เขียน:รบกวนสอบถามเรื่องสับจานหน้าครับ ตอนนี้ใส่จานหน้า Tiagra 2 ชั้น กับสับจานTiagra เจอปัญหาลงจานเล็กไม่ได้ เลยอยากได้ตัวแบบในรูปอ่ะครับ มีขายที่ไหน ช่วยชี้เป้าให้ด้วยครับ

รูปภาพ

ใช้สับจาน ไทรกร้าแบบรัดใช่ไหมครับ
ต้องเปลี่ยนมาใช้แบบเชื่อมนะครับแล้วซื้ออแดปเตอร์
ติดต่อทางนาวาไบค์ได้เลยครับ

หรือจะให้ร้านที่ขาย java dahon สั่งมาให้ก็ได้ครับรึถ้าไม่ทันใจ ลองโทรถามร้านเบิร์ดไบค์ดู น่าจะมีสต็อก
ขอบคุณมากค้าบ :D
rsura490
สมาชิก
สมาชิก
Tel: /
team: /
ตำแหน่ง: ติวานนท์ ท่าทราย อ.เมือง นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย rsura490 »

เคยสั่งที่ KP.BIKE ครับ
bird8850
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0833040497
team: ไร้สังกัด
Bike: รถพับและMTB
ตำแหน่ง: ดินแดงโบสแม่พระ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย bird8850 »

ผมมีอีกรุ้น แต่ใช้ได้ครับผม
ตัวแทนจำหน่าย DAHON,JAVA,GIOS จำหน่าย จักรยานและ อุปกรณ์ซ่อม จักรยานโดย วิศวกร
[BIRD BIKE SHOP]ปากซอยสุทธิสารอินทรามระ29 ติดธนาคารกรุงศรี

เวลาทำการ จันทร์ถึงเสาร์13.30นถึง20.30น. โทรนัด083-3040497ล่วงหน้าก่อนมาที่ร้าน
http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=454 <<ดูของทั้งหมดคลิ้กเลยรถพับDAHON,JAVAและอื่นๆอีกมากมาย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”