[ ถามเล่นๆครับ ] 3 อันดับ ของที่เกี่ยวกับจักรยาน ถ้ามันพังแล้วก็จะซื้อใหม่อีกรอบ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
noton
สมาชิก
สมาชิก

[ ถามเล่นๆครับ ] 3 อันดับ ของที่เกี่ยวกับจักรยาน ถ้ามันพังแล้วก็จะซื้อใหม่อีกรอบ

โพสต์ โดย noton »

อยากรู้ครับว่าของที่พี่ๆชอบคืออะไรกันมั่ง เผื่อจะหามาลองมั่งฮะ ฮ่าๆๆ จะเป็นอะไหล่ เป็นอุปกรณ์นู่นนี่ หรือจะเป็นจักรยานก็ได้ ได้หมดเลยฮะพี่ :D

ของผม

1. ยางพานาเรเซอร์ พาเซล่า ขอบแก้ว ผมใส่เสือโครโมอยู่ นุ่มดี สวยดีด้วย

2. กระจกแบบติดแว่น ใช้มาสามปีละ ของผมใช้แบบสั้น พกในเป๋าตัง เวิร์คดี คนละแบบกับที่มีขายในนี้

3. กล้องโกโปร ใช้ตั้งแต่รุ่นแรกยังโอเคอยู่ ไม่พังซักที อยากได้รุ่นใหม่เอื้ออาทร ราคาน่าคบดี
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”