สอบถาม จะหาเบาะเจลให้ speed falcoครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
AIBA
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 6624475334

สอบถาม จะหาเบาะเจลให้ speed falcoครับ

โพสต์ โดย AIBA »

มีรุ่นไหนใช้ได้บ้างครับเน้นนุ่มสบาย
Bombhin
สมาชิก
สมาชิก
team: Pungto Cycling Club
Bike: Trek , Dahon , TrinX

Re: สอบถาม จะหาเบาะเจลให้ speed falcoครับ

โพสต์ โดย Bombhin »

ทนปั่นไปอีกซักพัก ปั่นบ่อยๆครับ เบาะเจลก็ไม่ต้องใช้ละครับ ^_^

ปล. รถพับตั้งแต่ผมปั่นมา ยังไม่เคยใช้เบาะเจล หรือ กางเกงปั่นเลยครับ ถ้าปั่นไม่เกิน 50 กิโลนะครับ เกินกว่านั้น ใส่กางเกงปั่นดีกว่าครับ
benzd
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: LA หนัก14.8

Re: สอบถาม จะหาเบาะเจลให้ speed falcoครับ

โพสต์ โดย benzd »

ปั่นระยะเป็น100โล ใส่กางเกงปั่น นั่งสบายครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
shpiak
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: พับอย่างเดียว
ตำแหน่ง: วงเวียนใหญ่

โพสต์ โดย shpiak »

เบาะเจลนั่งนานๆไม่สบายเท่าไหร่ครับ แต่ถ้าชอบสีน้ำตาล มีขแอง araya ราคาราวๆไม่เกินแปดร้อย สวย นุ่มดีครับ ดูรูปร้าน 104custom หรือ familysport ดูครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
สิ่งที่คนรวยกับจนมีโอกาสมีได้เท่าๆกันคือบุญ กับมารยาท
มีเงินก็หามารยาทมาประดับตัวเป็นศรีไม่ได้ ต้องทำเอาเอง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”