รบกวนเเนะนำไฟหน้าจักรยานพับหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kissza
สมาชิก
สมาชิก
team: รถพับ
Bike: จักรยานพับ JAVA BETTA
ตำแหน่ง: กรุงเทพ

รบกวนเเนะนำไฟหน้าจักรยานพับหน่อยครับ

โพสต์ โดย kissza »

ขับตอนเย็นเวลาหลังเลิกงานครับ มีไฟถนนบ้าง

ขอเเบบทนๆ ราคาไม่เเพงมากครับ
Paddock
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Mini Java,Java Siluro Flat,Rover 16 Inch,Mountain Cat

Re: รบกวนเเนะนำไฟหน้าจักรยานพับหน่อยครับ

โพสต์ โดย Paddock »

ทนๆ นี่แคทอายอย่างเดียวเลยครับ

เน้นทน ไม่ต้องไปมองยี่ห้ออื่น
สไตล์ปั่นของผม: หาเส้นทางที่ไม่เคยไปและตามใจที่อยากจะไป

เสือภูเขา คลาสสิค สุดยอดความสวย
kissza
สมาชิก
สมาชิก

Re: รบกวนเเนะนำไฟหน้าจักรยานพับหน่อยครับ

Paddock เขียน:ทนๆ นี่แคทอายอย่างเดียวเลยครับ

เน้นทน ไม่ต้องไปมองยี่ห้ออื่น

ขอบคุณครับ :o
iamsu
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O81-55-99-5-13 เวลา1O.3O-22.3O
Bike: Custom BROMPTON + COYOTE 12" + UGO Micro Bike + ExWalker 8"

โพสต์ โดย iamsu »

ราคาไม่แพง ผมใช้หลอด USB led 2 วัตต์แบบมีสวิตช์เปิด-ปิด มาเสียบกับ power bank ครับ
power bank มีอยู่แล้ว ค่าหลอด, สายรัด รวมกันไม่ถึง 100-
kissza
สมาชิก
สมาชิก

iamsu เขียน:ราคาไม่แพง ผมใช้หลอด USB led 2 วัตต์แบบมีสวิตช์เปิด-ปิด มาเสียบกับ power bank ครับ
power bank มีอยู่แล้ว ค่าหลอด, สายรัด รวมกันไม่ถึง 100-
ไอเดียดีมากเลยครับ
MIYATA CLASSIC
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-2515885
team: GTR BIKE TEAM
Bike: จักรยานราคาถูก www.trinx-format.com
ตำแหน่ง: RANGSIT

โพสต์ โดย MIYATA CLASSIC »

ใช้Usb lamp led ครับ สว่างสุดๆชารทได้ไม่เปลืองถ่าน
https://www.youtube.com/watch?v=kqldFcuIRX8 ส่งฟรีทั่วไทย
http://www.trinx-format.com/bikes
ร้านจักรยาน GTRBIKE รังสิตคลองสี่

line 0802515885
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”