ทำไมไม่ค่อยมีคนใช้Java decaf ttเลยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
samart82
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Kuma27.1 ล้อMavic crossride 27.5
ตำแหน่ง: เชียงใหม่

ทำไมไม่ค่อยมีคนใช้Java decaf ttเลยครับ

โพสต์ โดย samart82 »

เท่าที่หาอ่านกระทู้ ทำไมไม่มีกระทู้ของJava decaf tt เลยครับ
ส่วนใหญ่ที่เห็นจะข้ามไปJava fitหมดเลย
juiceoat
สมาชิก
สมาชิก

Re: ทำไมไม่ค่อยมีคนใช้Java decaf ttเลยครับ

โพสต์ โดย juiceoat »

ผมก็ดูเหมือนกันคับตัวนี้
แต่ตัดสินใจไม่ถูกจะเอาตัวนี้หรือเพิ่มเงินเล่นล้อ14 เป็น X1 ดี -*-
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”