สงสัย​ Dahon Piccolo​ (สรุปแล้วมันเป็น Presto ครับ)

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
kengmio
สมาชิก
สมาชิก
Bike: รถพับ
ติดต่อ:

Re: สงสัย​ Dahon Piccolo​ (สรุปแล้วมันเป็น Presto ครับ)

โพสต์ โดย kengmio »

สรุปทริปนี้หมดกับรถจักรยาน​ไปเกือบหมื่นห้าได้มาสองคัน​ จากแค่จุดเริ่มต้นหาซื้อ​ยางขอบ​18"
ไฟล์แนบ
คันโตขอบ​ 16"ของพ่อคันเล็กขอบ​14"​ของลูก​ เฟรมอลูมิเนียม​ทังคู่เบาดีครับ
คันโตขอบ​ 16"ของพ่อคันเล็กขอบ​14"​ของลูก​ เฟรมอลูมิเนียม​ทังคู่เบาดีครับ
ซื้อมาใช้ ใครอยากได้ก็ขาย
รูปประจำตัวสมาชิก
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

Re: สงสัย​ Dahon Piccolo​ (สรุปแล้วมันเป็น Presto ครับ)

โพสต์ โดย toop »

kengmio เขียน:สรุปทริปนี้หมดกับรถจักรยาน​ไปเกือบหมื่นห้าได้มาสองคัน​ จากแค่จุดเริ่มต้นหาซื้อ​ยางขอบ​18"
รูปภาพ

เนื้อคู่กันแล้ว ก็คงไม่แคล้ว คงไม่คลาดกันครับ

:D :D :D
แก้ไขล่าสุดโดย toop เมื่อ 18 ต.ค. 2014, 10:04, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
pison
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-8976969

โพสต์ โดย pison »

kengmio เขียน:สรุปทริปนี้หมดกับรถจักรยาน​ไปเกือบหมื่นห้าได้มาสองคัน​ จากแค่จุดเริ่มต้นหาซื้อ​ยางขอบ​18"
:D สุดคุ้มค่าสำหรับสุขภาพกายและความสุขใจ
kengmio
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kengmio »

เตรียม​ตัวกลับ​สมุทรปราการ​ครับ​ ใครสนใจ​ Presto PM.มาได้นะครับเผื่อเปลี่ยนใจ​อยากปล่อย​ ตอนนี้​กำลัง​สนใจ​ java fit​ จะเอามาแต่งเล่นครับ​ presto คันนี้​ไม่กล้าแต่งเสียดาย​ อยากคงสภาพมันไว้ครับ
ไฟล์แนบ
พับไว้แล้วเตรียมกลับบ้านครับ
พับไว้แล้วเตรียมกลับบ้านครับ
ซื้อมาใช้ ใครอยากได้ก็ขาย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”