พอจะหาซื้อตัวนี้ได้มั้ย

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
superfourz
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือภูเขา
ติดต่อ:

พอจะหาซื้อตัวนี้ได้มั้ย

โพสต์ โดย superfourz »

พอดีเจ้าตัวอุปกรณ์ในรูปมันเกิดแตก อยู่ในคอพับตัวรถ cronus
ไม่ทราบว่าพอจะมีที่ไหนขายบ้าง ครับ
ไฟล์แนบ
รูปประจำตัวสมาชิก
naigod
ขาประจำ
ขาประจำ
team: fb/NaigodSecondHandBikes
Bike: X-FREE by KHS
ตำแหน่ง: สวนใหญ่ นนทบุรี
ติดต่อ:

Re: พอจะหาซื้อตัวนี้ได้มั้ย

โพสต์ โดย naigod »

เช็ด หรือล้างเอาคราบน้ำมัน จาระบี ออก แล้วใช้กาวร้อนหยอดแล้วประกอบจุดที่แตกให้ติดกัน เอาเศษผ้าบางๆ มาพันหนึ่งรอบแล้วหยอดกาวร้อนบนผ้าให้น้ำกาวซึมผ่านเนื้อผ้าให้โดนเนื้อพลาสติกโดยรอบ รอให้กาวแห้งแล้วประกอบอะไหล่กลับคืนที่ ลองดูครับ :)
...สัพเพ ธัมมา นาลัง อภินิเวสายะ.."ธรรมทั้งหลายทั้งปวงไม่ควรยึดมั่นถือมั่น"...
กบนอกกะลา : ธุรกิจรถจักรยานมือสองในประเทศไทย
Donate PromptPay 0819032006
golfyhobby
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Tyrell FX, Dahon Vector X10 แต่งจัดเต็ม

โพสต์ โดย golfyhobby »

ร้าน thaisunsport เป็นตัวแทนนำเข้าน่าจะมีของนะครับ
แต่ว่าลองถามจากร้านที่ซื้อก่อนดีกว่าครับ
superfourz
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือภูเขา
ติดต่อ:

โพสต์ โดย superfourz »

ขอบคุณครับที่แนะนำ :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”