ล้อ java 406 disk ถ้าอยากเปลี่ยนดุม จะคุ้มไหม

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ล้อ java 406 disk ถ้าอยากเปลี่ยนดุม จะคุ้มไหม

โพสต์ โดย Night_Angel » 26 ก.ย. 2014, 16:42

อยากให้มันลื่นกว่าดุม quando ครับ มันเป็นล้อติดรถ ถ้าเปลี่ยนดุมคุ้มไหม และดุมอะไรดี หรือ ลงล้อใหม่ ครับ

Re: ล้อ java 406 disk ถ้าอยากเปลี่ยนดุม จะคุ้มไหม

โพสต์ โดย iN2 » 26 ก.ย. 2014, 20:51

Night_Angel เขียน:อยากให้มันลื่นกว่าดุม quando ครับ มันเป็นล้อติดรถ ถ้าเปลี่ยนดุมคุ้มไหม และดุมอะไรดี หรือ ลงล้อใหม่ ครับ

เปลี่ยนแล้วมีความสุขก็ถือว่าคุ้ม
แค่ออกปั่นให้สนุกก็พอ

Re: ล้อ java 406 disk ถ้าอยากเปลี่ยนดุม จะคุ้มไหม

โพสต์ โดย Paddock » 27 ก.ย. 2014, 08:16

มองของ Novatec ก็ได้ครับ

ดมุดิสเหมือนกัน

เป็นผมคงเปลี่ยนเฉพาะดุมเหมือนกัน เพราะล้อเก่าก็ปล่อยยาก

:cry: :cry:
สไตล์ปั่นของผม: หาเส้นทางที่ไม่เคยไปและตามใจที่อยากจะไป

เสือภูเขา คลาสสิค สุดยอดความสวย

โพสต์ โดย Night_Angel » 17 ต.ค. 2014, 14:50

Paddock เขียน:มองของ Novatec ก็ได้ครับ

ดมุดิสเหมือนกัน

เป็นผมคงเปลี่ยนเฉพาะดุมเหมือนกัน เพราะล้อเก่าก็ปล่อยยาก

:cry: :cry:

ไปขึ้นดุมที่ไหนแนะนำบ้างครับ