อยากรถพับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
cyberlek
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Brompton M6R Raw Lacquer / Giant ATX-770D
ติดต่อ:

Re: อยากรถพับ

โพสต์ โดย cyberlek »

guansan เขียน:ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับจะไปดูรถและหาลองขี่ได้ที่ไหนบ้างครับสนใจ bike friday กับ brompton อยากขี่จับความรู้สึกด้วยตัวเองว่าชอบไหมกลัวซื้อมาแล้วไม่ชอบ ตอน นี้มีหมอบ ทั่วริ่ง เสือภูเขาแล้ว อยากได้พับขี่ดีๆไว้ใช้บ้าง
ถ้า Brompton ก็แนะนำ Tiny Wheel ที่หมู่บ้านสัมมากร หรือ ร้าน MOD Bike ใกล้สตรีวิทย์ 2
รูปประจำตัวสมาชิก
Ood classic
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-6666-055
team: ค.ส.ล.ช -ชมรมTFBC-ชมรมMBCT
Bike: DHC-AM-BT-KHS

โพสต์ โดย Ood classic »

guansan เขียน:ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับจะไปดูรถและหาลองขี่ได้ที่ไหนบ้างครับสนใจ bike friday กับ brompton อยากขี่จับความรู้สึกด้วยตัวเองว่าชอบไหมกลัวซื้อมาแล้วไม่ชอบ ตอน นี้มีหมอบ ทั่วริ่ง เสือภูเขาแล้ว อยากได้พับขี่ดีๆไว้ใช้บ้าง
:D อยากทราบว่า อยู่แถวไหนครับ
guansan
สมาชิก
สมาชิก
team: noman
Bike: road bike

โพสต์ โดย guansan »

ผมอยู่แถวบางพลัด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”