รบกวนสมาชิกแนะนำด้วยครับ tyrell CSI vs BF pocket rocket super pro

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
tongtong647
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0801120939
team: -
Bike: MTB Bianchi Jab รถพับ BF pocket rocket, dahon horize
ติดต่อ:

Re: รบกวนสมาชิกแนะนำด้วยครับ tyrell CSI vs BF pocket rocket super pro

โพสต์ โดย tongtong647 »

สวัสดีครับพี่ๆ เออผมอ่านรีวิวแล้วอยากได้ทั้ง 2 ยี่ห้อเลยครับ ตอนนี้กำลังจัด bf pocket rocket ตัวธรรดาอยู่ครับ เดี่ยวเก็บตังค์ได้ก็จะจัด เจ้าเอออะไรนะ ไทเรดหรือครับ :P :D ;) :geek:
รูปประจำตัวสมาชิก
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

Re: รบกวนสมาชิกแนะนำด้วยครับ tyrell CSI vs BF pocket rocket super pro

โพสต์ โดย toop »

tongtong647 เขียน:สวัสดีครับพี่ๆ เออผมอ่านรีวิวแล้วอยากได้ทั้ง 2 ยี่ห้อเลยครับ ตอนนี้กำลังจัด bf pocket rocket ตัวธรรดาอยู่ครับ เดี่ยวเก็บตังค์ได้ก็จะจัด เจ้าเอออะไรนะ ไทเรดหรือครับ :P :D ;) :geek:
ถูกต้องเลยครับพี่ เห็นด้วยครับว่า ควรจะมีไว้ทั้งสองอย่างเลยครับ

:D :D :D
in2it
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08 1987 5959
team: Small bike family,Mbct
Bike: เสือหมอบ,เสือภูเขา,ทัวร์ริ่ง,รถเล็ก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย in2it »

tongtong647 เขียน:สวัสดีครับพี่ๆ เออผมอ่านรีวิวแล้วอยากได้ทั้ง 2 ยี่ห้อเลยครับ ตอนนี้กำลังจัด bf pocket rocket ตัวธรรดาอยู่ครับ เดี่ยวเก็บตังค์ได้ก็จะจัด เจ้าเอออะไรนะ ไทเรดหรือครับ :P :D ;) :geek:

ถ้าจัด BFกับtyrell แล้ว Moulton ก็น่าเล่นน่าปั่น สุดๆเลยครับ
Indiglo
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0910306393
team: ฺBOMBBIKE
Bike: BROMPTON

โพสต์ โดย Indiglo »

ปัก
golfyhobby
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Tyrell FX, Dahon Vector X10 แต่งจัดเต็ม

โพสต์ โดย golfyhobby »

สูบข้อมูล csi เรียบร้อย อร่อยมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”