Litepro ระหว่างเปลี่ยชุดจานหน้ากับชุดล้ออะไรน่าจะทำก่อนกันครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mistermoon
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Tern Link D8, Dahon Jifo 16, Infinite SpadPro
ตำแหน่ง: นนทบุรี

Re: Litepro ระหว่างเปลี่ยชุดจานหน้ากับชุดล้ออะไรน่าจะทำก่อนกันครับ

โพสต์ โดย mistermoon »

ล้อ litepro รุ่น kinetic + ยาง pana minit ขอบพับ
8000+2000
จะได้ไม่ข้างคาใจครับ เปลี่ยนแล้วจะรู้สึกถึงความต่างอย่างเห็นได้ชัด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”