ท่านใดเห็น ล้อ 451 Full Carbon รบกวนชี้เป้าด้วยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
shpiak
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: พับอย่างเดียว
ตำแหน่ง: วงเวียนใหญ่

Re: ท่านใดเห็น ล้อ 451 Full Carbon รบกวนชี้เป้าด้วยครับ

โพสต์ โดย shpiak »

jantorn เขียน:ใช่ครับ

ประมาณ2อาทิตย์ถึงครับ

ถ้าแจ้งไปเลยว่า ต้องการ
ดำด้าน หรือดำเงา
ดุมสีอะไร
ชิโมโนหรือคัมแป๊ก

น่าจะเร็วกว่านี้
เพราะเขาถามมาใน massages ของeBay
ผมไม่ได้เช็คเลยตอบช้าไป 2วัน

แล้วประมาณ7วัน
เขา ship ก็มี massages มาบอก วันเดียวก็ถึงแล้ว

แต่รอใบแจ้งอีก2-3วัน

ของผมใบแจ้งให้ไปรับที่หลักสี่
เสียภาษีอีก สี่ร้อยกว่าบาทครับ รับของกลับบ้าน

ภาษีอาจอยู่ที่เจ้าหน้าที่ประเมิน เพราะ
แกะของแล้วตรวจ ประเมินเลยครับ
ผมใช่เวลาประมาณชั่วโมงกว่า
เจ้าหน้าที่ถามไม่ได้มาทั้งคันนะ ก็จ่ายเงินเสร็จครับ

ขอบคุณครับ แล้วขี่ดีไหมครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
สิ่งที่คนรวยกับจนมีโอกาสมีได้เท่าๆกันคือบุญ กับมารยาท
มีเงินก็หามารยาทมาประดับตัวเป็นศรีไม่ได้ ต้องทำเอาเอง
jantorn
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บางนา-ตราด กม.13
Bike: PIVOT 5.7 Bianchi OLTRE

Re: ท่านใดเห็น ล้อ 451 Full Carbon รบกวนชี้เป้าด้วยครับ

โพสต์ โดย jantorn »

งานโดยรวมธรรมดาครับ ตามราคา

ดุมลื่นใช่ได้ครับ

มีผ้าเบรคมาให้ด้วยครับ

ถือว่าสวยถูกใจครับ

ได้ไปลองปัน 1 รอบ สนามเขียวเมื่อวันอาทิตย์ ลูกสาวบอกไม่แตกต่าง

แต่ดูเวลาแล้วเร็วขึ้นนิดหน่อย
shpiak
ขาประจำ
ขาประจำ

jantorn เขียน:งานโดยรวมธรรมดาครับ ตามราคา

ดุมลื่นใช่ได้ครับ

มีผ้าเบรคมาให้ด้วยครับ

ถือว่าสวยถูกใจครับ

ได้ไปลองปัน 1 รอบ สนามเขียวเมื่อวันอาทิตย์ ลูกสาวบอกไม่แตกต่าง

แต่ดูเวลาแล้วเร็วขึ้นนิดหน่อย
ขอบคุณครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
สิ่งที่คนรวยกับจนมีโอกาสมีได้เท่าๆกันคือบุญ กับมารยาท
มีเงินก็หามารยาทมาประดับตัวเป็นศรีไม่ได้ ต้องทำเอาเอง
sabily-bike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0878875856
team: Alone Team
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย sabily-bike »

jantorn เขียน:หาได้แล้วครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รถสวยจังครับ กำลังตามหาล้ออยู่เหมือนกันถ้าหาใน ebay ต้องค้นคำว่าอะไรครับ
------------------------
ขาอ่อน ปั่นแบบอ่อนๆ
------------------------
มาตอนที่หกกันแล้วกับทริปการเดินทางมันส์ อย่างทริปเบตง
ห้ามพลาด !!!

[youtube]j0uI1kCiIws?autoplay=0[/youtube]

>>> จิ้ม Like http://www.facebook.com/Ukhuwah.Bike
shpiak
ขาประจำ
ขาประจำ

sabily-bike เขียน:
jantorn เขียน:หาได้แล้วครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รถสวยจังครับ กำลังตามหาล้ออยู่เหมือนกันถ้าหาใน ebay ต้องค้นคำว่าอะไรครับ
พิมพ์ว่า 451 carbon rim คครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”