ยางใน Kenda

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

ยางใน Kenda

โพสต์ โดย Rush »

ในคลองถม เมื่อก่อน ยางในขนาด 20 นิ้ว รุ่นนี้จะไม่มีขาย
แต่วันนี้ ร้าน Title ได้นำมาจำหน่ายในราคาที่เท่ากับร้านอื่นแล้ว ไม่ถึงสองร้อย

มีแต่จุกใหญ่นะครับ
ไฟล์แนบ
20x1.50.jpg (34.69 KiB) เข้าดูแล้ว 1010 ครั้ง
Kenda.jpg (9.11 KiB) เข้าดูแล้ว 1010 ครั้ง
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

Re: ยางใน Kenda

โพสต์ โดย toop »

Rush เขียน:ในคลองถม เมื่อก่อน ยางในขนาด 20 นิ้ว รุ่นนี้จะไม่มีขาย
แต่วันนี้ ร้าน Title ได้นำมาจำหน่ายในราคาที่เท่ากับร้านอื่นแล้ว ไม่ถึงสองร้อย

เผื่อไว้เป็นทางเลือกนะครับ พอดีผมไปเจอของ Schawabe 406 ที่ร้าน Bike Bike Ride ตรงบางใหญ่ อยู่ใกล้ๆม.ลัดดารมย์ ปิ่นเกล้า มีทั้งจุบใหญ่และเล็ก ต่อราคาแล้ว ได้ที่ 200 บาทครับ แต่หากอยู่แถวบางบัวทอง ลองดูที่ร้านพี่ไพศาล 2bbike ในหมู่บ้านชัยพฤษ์ บางบัวทอง เห็นขายอยู่ที่ 180 บาทครับ

รูปภาพ

:D :D :D
Piya.te
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Brompton M3L ,Specialized sirrus
ตำแหน่ง: ราชเทวี กรุงเทพ

โพสต์ โดย Piya.te »

toop เขียน:
Rush เขียน:ในคลองถม เมื่อก่อน ยางในขนาด 20 นิ้ว รุ่นนี้จะไม่มีขาย

เผื่อไว้เป็นทางเลือกนะครับ พอดีผมไปเจอของ Schawabe 406 ที่ร้าน Bike Bike Ride ตรงบางใหญ่ อยู่ใกล้ๆม.ลัดดารมย์ ปิ่นเกล้า มีทั้งจุบใหญ่และเล็ก ต่อราคาแล้ว ได้ที่ 200 บาทครับ แต่หากอยู่แถวบางบัวทอง ลองดูที่ร้านพี่ไพศาล 2bbike ในหมู่บ้านชัยพฤษ์ บางบัวทอง เห็นขายอยู่ที่ 180 บาทครับ

รูปภาพ

ยี่ห้อนี้ผมซื้อตรง เตรียมพัฒนาการ...........140 บาทครับ (ใส่เองนะจูบใหญ่)
แต่เมื่อวานไปแถว สำโรง ร้านจักรยานบ้านๆ เขามี ดีโสตน 70 บาท (ใส่เองนะจูบใหญ่) จัดมาเป็นอะไหล่ 1 เส้น
gameza500
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-0588082
Bike: MATRIX BIKE
ตำแหน่ง: 112/1411 ม.11 ซ.บางนา-ตราด46 ถ.บางนา-ตราด กม.4 แขวง-เขต บางนา กทม. 10260

โพสต์ โดย gameza500 »

ราคากลางของยางมียี่ห้อประมาณ150บาท...ส่วนถ้าของไทยๆก็ประมาณ50บาท
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

โพสต์ โดย toop »

Piya.te เขียน:
toop เขียน:

รูปภาพ

ยี่ห้อนี้ผมซื้อตรง เตรียมพัฒนาการ...........140 บาทครับ (ใส่เองนะจูบใหญ่)
แต่เมื่อวานไปแถว สำโรง ร้านจักรยานบ้านๆ เขามี ดีโสตน 70 บาท (ใส่เองนะจูบใหญ่) จัดมาเป็นอะไหล่ 1 เส้น
ขอบคุณ สำหรับข้อมูลครับพี่ เอาไว้เจอ ต้องได้เสียตังค์อีกเป็นแน่แท้ครับพี่
MIYATA CLASSIC
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-2515885
team: GTR BIKE TEAM
Bike: จักรยานราคาถูก www.trinx-format.com
ตำแหน่ง: RANGSIT

โพสต์ โดย MIYATA CLASSIC »

อยากได้จุ๊บใหญ่ ยาว
https://www.youtube.com/watch?v=kqldFcuIRX8 ส่งฟรีทั่วไทย
http://www.trinx-format.com/bikes
ร้านจักรยาน GTRBIKE รังสิตคลองสี่

line 0802515885
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”