ยางลองหลักอานลงแล้วกระแทกพื้น

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
isva
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0
team: 0
Bike: TREK-Gary Fisher Collection wahoo 29 er

Re: ยางลองหลักอานลงแล้วกระแทกพื้น

โพสต์ โดย isva »

ไอเดียการหาวัสดุทดแทนสุดยอด
Blueten
สมาชิก
สมาชิก
team: สองพ่อลูก
Bike: เก่าเก่า2คัน

Re: ยางลองหลักอานลงแล้วกระแทกพื้น

โพสต์ โดย Blueten »

หลักอานผมยี่ห้อ tat หายางใส่เหมือนกัน ไปได้ข้อต่อ pvc สีฟ้าที่เป็นเกลียวสำหรับต่อก๊อกนำ้ พันเทปสองหน้าใส่ได้พอดีครับ
เลยไปลองหลักอานของนีโอ เข้าได้ไม่หมดติดช่วงคอ ต้องฝนแต่งนิดหน่อยจึงใส่ได้ ผมชอบนะปลายหลักอานมีแล็บสีฟ้านิดนึง สวยดี 555
เพื่อใครจะไปลองทำดู ถ้าหาลูกยางไม่ได้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”