ฝากขายรถ Eastern Traildigger ให้ดูกันนะครับ

ล็อคกระทู้
รูปประจำตัวสมาชิก
jhar8888
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-829-6154
team: ยืดเส้น
Bike: TREK 721, Giant TCR
ติดต่อ:

ฝากขายรถ Eastern Traildigger ให้ดูกันนะครับ

โพสต์ โดย jhar8888 »

หัวข้อ: ขอความร่วมมือ ห้ามตั้งกระทู้ซื้อขาย ในกระดานเทคนิคและอุปกรณ์
nbt เขียน:ช่วงนี้มักจะมีบางท่านตั้งกระทู้ซื้อขายในบอร์ดเทคนิค อาจจะเป็นเพราะตั้งใจหลีกเลี่ยงเนื่องจากระดับสมาชิกไม่พอที่จะตั้งกระทู้ในกระดานซื้อขาย

จึงขอความร่วมมือ กรุณางดตั้งกระทู้ในเชิงการค้าซื้อขายทุกชนิดในกระดานเทคนิค ทั้งของใหม่หรือมือสองก็ตาม

เพราะจุดประสงค์ของกระดานเทคนิคและอุปกรณ์เพื่อให้คุยกันในเชิงเทคนิค โดยกระทู้กระดานเทคนิคที่เป็นประโยชน์เหล่านี้จะเก็บไว้เป็นเวลานานๆ ซึ่งต่างกับกระทู้ซื้อขายที่จะถูกลบทิ้งได้ทันที เมื่อเวลาผ่านไประยะเวลานึง

สมาชิกที่ทำผิดกติกาครั้งแรกจะถูกเตือนและแบนชั่วคราว และครั้งต่อไปจะหมดสิทธิ์ลงประกาศในกระดานซื้อขายนะครับ
MOD

ฝากขายหน่อย นะครับ..... :shock: :shock:
... อัพรถตอนมีเงิน อัพแรงตอนมีเวลา ...
https://www.facebook.com/kongcycling
รูปประจำตัวสมาชิก
ngoa
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ฝากขายรถ Eastern Traildigger ให้ดูกันนะครับ

โพสต์ โดย ngoa »

:shock: ลงขายของในบอร์ดนี้ ระวังจะโดนแบนยาว
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”