คอรถสะดุดครับ

ตอบกลับ
ToddBenny
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Premium BMX

คอรถสะดุดครับ

โพสต์ โดย ToddBenny »

อยากตรวจเช็ครถครับตอนนี้มีอาการแปลกๆตรงคอรถลองขี่ช้าๆตรงๆมันจะสะดุดกึกเป็นระยะบริเวณคอรถครับรู้สึกว่ามันสะดุดแต่ไม่มีเสียงนะครับ
เมื่อ3-4วันก่อนถอดมาทำความสะอาดใส่จารบีเข้าไปใหม่น็อตทุกตัวขันแน่นปกติครับคอรถไม่มีโยกนะครับอยากรู้ว่าอาการแบบนี้สาเหตุมันเกิดจากตรงไหนครับ
ควรจะตรวจเช็คตรงไหนบ้างใครเคยเจอปัญหาแบบนี้แนะนำทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”