อยู่ฝั่งธน หาอะไหล่ dirt ได้ที่ไหนมั่งครับ

ตอบกลับ
Touchtomo
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Haro street 1.1

อยู่ฝั่งธน หาอะไหล่ dirt ได้ที่ไหนมั่งครับ

โพสต์ โดย Touchtomo »

อยากทราบข้อมูลครับผม

ขอบคุณครับ
หัดเล่นไปวันๆ
nuitsm
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: อยู่ฝั่งธน หาอะไหล่ dirt ได้ที่ไหนมั่งครับ

โพสต์ โดย nuitsm »

น่าจะ asia bike นะครับ ถ.กาญจนาภิเษก ก่อนถึงเนติบัณฑิตยสภา จากเส้นปิ่นเกล้า อยู่ในหมู่บ้าน ลองหาเบอร์ในกระทู้ร้านค้าดูครับ ;)
ToddBenny
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Premium BMX

Re: อยู่ฝั่งธน หาอะไหล่ dirt ได้ที่ไหนมั่งครับ

โพสต์ โดย ToddBenny »

babydirt ครับ แถวๆแยกอรุณอัมรินทร์ถ้ามาจากเซ็นทรัลปิ่นเลี้ยวซ้ายเลยอาบอบนวดเจ้าพระยา ไปนิดนึงอยู่ฝั่งตรงข้าม
Touchtomo
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Haro street 1.1

โพสต์ โดย Touchtomo »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลเบื้องต้นครับ baby dirt นิสงสัยจะไปไม่ถึงแน่ๆเลย ลงอ่างก่อน แฮะๆ :lol: แต่ยังไงมีโอกาสจะไปดูน่ะครับผมขอบคุงครับ
หัดเล่นไปวันๆ
hize
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-7450286
team: Majorbike
Bike: Dartmoor White/Green Ghetto , KTM Strada RA 2.0 asia model , PEERLESS LIBERO
ตำแหน่ง: แถวสวนสยาม
ติดต่อ:

โพสต์ โดย hize »

ถ้างั้นคงไปเจอกับเข้าของร้านพอดีล่ะครับ
55555
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”