มือใหม่ " สอบถาม " ว่าด้วยเรื่องกะโหลก

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kapooklook
สมาชิก
สมาชิก
team: เหยด
Bike: ตามยะถากรรม :)
ตำแหน่ง: Bkk. Ramintra

มือใหม่ " สอบถาม " ว่าด้วยเรื่องกะโหลก

โพสต์ โดย kapooklook »

อยากจะถามพี่ๆเพื่อนๆ ชาวdirt, bmx ทั้งหลาย ครับ ว่า กะโหลก bmx กับ กะโหลกกลวง มันต่างกันไหมครับ คือ ผมได้กะโหลกกลวง token มา แต่อยากจะใส่ ขาจาน 175 กับ ใบจาน ของ bmx ครับ ไม่ทราบว่า ต้องซื้อกะโหลก bmx ใหม่ ไหมครับ (คือทำค่อยๆทำรถมาจะเป็นเดือนละครับ ติดแค่กะโหลก นี่ล่ะ ปั่นไม่ได้ซักที T T )

-- ขอบคุณที่สละเวลามาอ่านครับ
:)
ทำใจเถอะทูลหัว ได้ผัวปั่นจักรยาน ;) โซ่เถอะน้อง ทองมันแพง
ToddBenny
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Premium BMX

Re: มือใหม่ " สอบถาม " ว่าด้วยเรื่องกะโหลก

โพสต์ โดย ToddBenny »

ไม่น่าจะได้นะครับกระโหลกtokenใส่กับชุดขาจานแกน24มม.แต่ขาจานbmxมีขนาด19กับ22มม.
รูปประจำตัวสมาชิก
kapooklook
สมาชิก
สมาชิก
team: เหยด
Bike: ตามยะถากรรม :)
ตำแหน่ง: Bkk. Ramintra

Re: มือใหม่ " สอบถาม " ว่าด้วยเรื่องกะโหลก

โพสต์ โดย kapooklook »

ToddBenny เขียน:ไม่น่าจะได้นะครับกระโหลกtokenใส่กับชุดขาจานแกน24มม.แต่ขาจานbmxมีขนาด19กับ22มม.
ขอบคุณครับ :D
ทำใจเถอะทูลหัว ได้ผัวปั่นจักรยาน ;) โซ่เถอะน้อง ทองมันแพง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”