** ถึงคุณ nbt (โนบิตะ) น่าจะเพิ่ม ห้อง จักรยานทัวริ่งด้วยนะครับ

รูปประจำตัวสมาชิก
rachata
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเมืองหิน
Bike: จักรยานโครโมลี่

** ถึงคุณ nbt (โนบิตะ) น่าจะเพิ่ม ห้อง จักรยานทัวริ่งด้วยนะครับ

โพสต์ โดย rachata »

น่าจะเพิ่ม ห้อง จักรยานทัวริ่งด้วยนะครับ
เพิ่มเข้าไปในห้อง เทคนิคการซ้อม/อุปกรณ์
เพราะมีคนหันมาเล่นจักรยาน รุ่นนี้เยอะ และร้านค้าออนไลน์ ก็นำมาจำหน่าย

แล้วแต่ท่าน จะกรุณา นะครับ
bond_gooner
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bridgestone Radac

Re: ** ถึงคุณ nbt (โนบิตะ) น่าจะเพิ่ม ห้อง จักรยานทัวริ่งด้วยนะครับ

โพสต์ โดย bond_gooner »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
I RIDE therefore I am
RJarnSam
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818120484
team: BP ไบฟรายเดอร์ อะเล็กโมตั้น ไบไซเคิ้ล ดาฮอน เกษตร KU
Bike: อะเล็กโมตั้น บรอมตั้น แคนนอลเดล คราย ไบฟรายเดย์ ดาฮอน แกรี่ฟิชเชอร์ โตเกียไบด์ ฟูจิ เมอร์รีด้า wheeler

Re: ** ถึงคุณ nbt (โนบิตะ) น่าจะเพิ่ม ห้อง จักรยานทัวริ่งด้วยนะครับ

โพสต์ โดย RJarnSam »

ดีครับ
ขอบคุณในมิตรภาพนักปั่น

http://www.facebook.com/profile.php?id=716591917

อ.Sam แสนชัย ที่ปรึกษาวุฒิสภา ผู้ช่วยสมาชิกสภากทม.
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้โฆษณา MeIDEAS Creative Academy
Mind Clinic รพ.บีแคร์ รพ.ปิยะเวช สะกดจิตยามดึก FM 90.5 เสาร์ ตี 3
คนไทยมีไอเดีย http://www.mangotv.tv/home/program/thai-idea/
แมวเซา
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: giant xtc3 /LHT/Gios felleo/Maruishi Emperor/Dioss/Dahon IIIc-smoothhound-boardwalk/
ตำแหน่ง: พระรามเก้า29 ถนนพระรามเก้า บางกะปิ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย แมวเซา »

CHEERS :mrgreen: :mrgreen:
มันเปนเช่นนั้นเอง. มันเปนเช่นนั้นเอง. มันเปนเช่นนั้นเอง
C wanchai
ขาประจำ
ขาประจำ
team: independent
Bike: Peugeot
ตำแหน่ง: BKK

โพสต์ โดย C wanchai »

เห็นด้วยอย่างยิ่ง... :ugeek:
มองหา..สิ่งใหม่ๆ ให้กับตัวเอง
Tonywee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08147657xx
team: ภูเก็ตหรอยเนิน ทัวร์ริ่ง,น่องปูด ไซค์คิ้ง คลับ
Bike: Surly LHT(น้องเขียว ปั๊ด),Trek 2.3 Ultagra group set. ก็หรอยแล้ว
ตำแหน่ง: ประเทศไทยของเรา

โพสต์ โดย Tonywee »

เห็นด้วย อีกคนครับ :mrgreen:
หนึ่งใจ สองขา จะพาเราไป ไกลแสนไกล
Santory
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย Santory »

เห็นด้วยครับ ว่าแต่จะเป็นทัวริ่งหรือไฮบริดดีครับ :lol:

เห็น 2 ตัวนี้ มันคล้ายๆ จะเป็นตัวเดียวกันเลย
ทะเล
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ๋่Jamis

โพสต์ โดย ทะเล »

เคยมีกระทู้แบบนี้เยอะแล้วที่ผ่าน แต่เงียบบบบบบบบบบบบบบบ ไป
น่องโป่ง
สมาชิก
สมาชิก
team: ทีมเดียว
Bike: Dahon ROO, Surly LHT

โพสต์ โดย น่องโป่ง »

ขอด้วยคนครับ 8-)
อดิเรก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ต้วมเตี้ยมทีม
Bike: s-works m5 KLEIN ORBEA JAVA mini trek520 cerve'lo s1 KHS F20 T-3 KHS T-20 KHS F100 challenger tandem

โพสต์ โดย อดิเรก »

ต้วมเตี้ยม เตาะแตะ เดี๋ยวแวะ เดี๋ยวหยุด
Farseer
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Tourbike
Bike: Trek 520 (2010), Giant XTC FR (2010) and Giant NRS1 (2002)
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Farseer »

เอา Cyclocross มารวมด้วยนะครับ
IDragon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือหมอบจิตป่วน
Bike: GIANT TCX

โพสต์ โดย IDragon »

:geek:
แก้ไขล่าสุดโดย IDragon เมื่อ 01 ม.ค. 2013, 09:32, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
NTCXO (NonTouring CycloCross Only!)
ปูเป้
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -----------
team: -----------
Bike: -----------
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ปูเป้ »

IDragon เขียน:
Farseer เขียน:เอา Cyclocross มารวมด้วยนะครับ
กลัวจะมีคุยกันอยู่ไม่กี่คนนะสิครับ ผมว่าตั้งเป็นกระทู้ "ปั่นcyclocross" ดีกว่า

กระทู้ไหนเหรอครับ
ตื่นเช้าได้ปั่นหลาย ตื่นสายได้ปั่นน้อย

https://www.facebook.com/bikeandrunthailand/
olefatboy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819483798
team: Ayutthaya Family
Bike: เสือหมอบ เสือภูเขา ท้วร์ริ่ง

โพสต์ โดย olefatboy »

+1ครับ
"อยู่เพื่อทำความดีให้กัน ไม่ช้าก็ตายห่าแล้ว"
IDragon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือหมอบจิตป่วน
Bike: GIANT TCX

โพสต์ โดย IDragon »

ปูเป้ เขียน:
IDragon เขียน:
Farseer เขียน:เอา Cyclocross มารวมด้วยนะครับ
กลัวจะมีคุยกันอยู่ไม่กี่คนนะสิครับ ผมว่าตั้งเป็นกระทู้ "ปั่นcyclocross" ดีกว่า

กระทู้ไหนเหรอครับ
:mrgreen:
แก้ไขล่าสุดโดย IDragon เมื่อ 01 ม.ค. 2013, 09:33, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
NTCXO (NonTouring CycloCross Only!)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”