มือใหม่คัฟ พี่ๆไปขี่ DIRT ที่ไหนกันบ้านคัฟผมอยู่บางเเค สอนผมบ้างคัฟ

ตอบกลับ
ba ba
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: fixed gear

มือใหม่คัฟ พี่ๆไปขี่ DIRT ที่ไหนกันบ้านคัฟผมอยู่บางเเค สอนผมบ้างคัฟ

โพสต์ โดย ba ba »

:( :(
ba ba
สมาชิก
สมาชิก

Re: มือใหม่คัฟ พี่ๆไปขี่ DIRT ที่ไหนกันบ้านคัฟผมอยู่บางเเค สอนผมบ้างคัฟ

ขอคำปรึกษา และเทคนิคต่างๆๆคัฟผม
รูปประจำตัวสมาชิก
Ham
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0802077377
team: club 78
Bike: Rockman Slate 3

Re: มือใหม่คัฟ พี่ๆไปขี่ DIRT ที่ไหนกันบ้านคัฟผมอยู่บางเเค สอนผมบ้างคัฟ

โพสต์ โดย Ham »

เอางี้ครับ พี่อ่ะอยู่ไหนครับ ทางเราจะได้เเนะนำถูกว่าที่ไหนมีเล่นบ้าง ตอนนี้ใช้รถอะไรครับ

ผมเล่นเเถวลำสาลี บางกะปิครับ :D
*Rockman Slate สามโดดหายห่วง* *ปืนทะลวงไต่ทะลายตามใจฉัน*
*เกาะกำแพงขึ้นหลังคาเเสนจะมันส์* *ฝึกทุกวันเจ็บเป็นเจ็บไม่คิดกลัว*
*ในความฝันอยากลงเเข่งถึงทีมชาติ* *อยากเก่งกาจคว้าดาวอย่างที่หวัง*
*ความตั้งใจคือกุญเเจสู่พลัง* *สู้ไม่ยั้งเพื่อความฝันกลายเป็นจริง*

ba ba
สมาชิก
สมาชิก

อยูบางเเคคัฟ ใช้ Dirt Haro steel reserve 1.3
รูปประจำตัวสมาชิก
โอ๊ตนนท์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0878229217
team: กลุ่ม รวมมิตร
Bike: mongoose tyax elite pro2005&2007,jamis draka xc pro,fishbone bigass,LA X-Limited,Stark str trial,Intense M1,Bromton
ตำแหน่ง: 117/56 ม 5 ซ ไพลินสนธิ ต บางกระสอ อ เมือง จ นนทบุรี 11000

โพสต์ โดย โอ๊ตนนท์ »

:roll: :roll: ย่านบางแค...เคยจำได้ว่า มีคนทำสนามโดด อยู่ใกล้ๆเดอะมอล...แต่จำกระทู้ไม่ได้แล้ว...กับอีกที่ ก็จรัล สามสิบห้า มีคนทำสนามเล่นในซอยเหมือนกัน..ก็จำกระทู้ไม่ได้เหมือนกัน... :lol: :lol: ถ้าแบบ ไปลองเล่นๆลุยๆ ก็แทรคปืนใหญ่ มีเนิน มีแรมป์ ให้โดนเล่นๆ ดรอป เบาะๆ...แต่..รอให้น้ำลดสักเดือนสองเดือนก่อน.. :mrgreen: :mrgreen:
กระทู้ทริปยาวๆที่สุดในชีวิตของผม..มาเดินทางไปพร้อมกับผมได้ที่กระทู้นี้..กด...ภาพประกอบหนังสือ ทิเบตสองขา จากแดนไทย สู่หลังคาโลก..
หยุดปั่นสักวัน ไปเที่ยวงานเทศกาลโยเกิร์ต บนหลังคาโลกกันเถอะ..กด..Shoton Festival เทศกาลโยเกิร์ต..
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”