ถ้าจะหา หรือ ประกอบ จักรยาน SingleSpeed อารมณ์ Tokyobike

ตอบกลับ
ching10
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ถ้าจะหา หรือ ประกอบ จักรยาน SingleSpeed อารมณ์ Tokyobike

โพสต์ โดย ching10 »

มีร้านไหนรับบ้างคับ

พอดีจะหาเอาไว้ออกกำลังกายหน่อยหนะคับ

งบไม่สูงมาก กะหา ราคา 4 หลัก

มีเบรค แล้วก็เป็น Single speed

รูปร่างอารมณ์ TokyoBike อะคับ

ผมอยู่แถวๆพระราม 3 อะคับ

ขอบคุณคับ
ThoShiRo
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: ชลบุรี
ติดต่อ:

Re: ถ้าจะหา หรือ ประกอบ จักรยาน SingleSpeed อารมณ์ Tokyobike

โพสต์ โดย ThoShiRo »

แหมแนวทางคล้ายๆผมเลย แต่ผมไปหามินิทรงเหมือนโตเกียวมาแต่งครับ

คันในรูปเดิมๆ ได้มาไม่กี่พัน กะแปลงหาง ใส่ดุมถอยหลังเบรค โปรเจกท์นี้ไม่น่าจะเปลืองงบเท่าไหร่

รูปภาพ
ถึงแม้จะเก่า ถึงมันจะหนัก ผมก็รัก CrMo นะจ๊ะ

ห้องโชว์รถเก่าประกอบใหม่ บรรจงสร้างสรรค์ by ป๋านึก Chonburi http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=647398
ching10
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ถ้าจะหา หรือ ประกอบ จักรยาน SingleSpeed อารมณ์ Tokyobike

โพสต์ โดย ching10 »

ผมประกอบเองไม่เป็นอะสิคับท่าน T___T

กำลังหาข้อมูลเพิ่มเติมอยู่เรื่อยๆคับ ^^"
ThoShiRo
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: ชลบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ThoShiRo »

TOKYO BIKE แท้ๆแบบที่หางเป็นแบบไม่มีตัวยึดตีนผี เป็น single speed จากโรงงานก็มีนะครับ

แต่หายากมาก ลองติดต่อคุณ chet_tana ครับแกมีหลายคัน โทร 084 075 1912
ถึงแม้จะเก่า ถึงมันจะหนัก ผมก็รัก CrMo นะจ๊ะ

ห้องโชว์รถเก่าประกอบใหม่ บรรจงสร้างสรรค์ by ป๋านึก Chonburi http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=647398
รูปประจำตัวสมาชิก
SEtup
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08191452--"
Bike: KONA Kingkikapu'06

โพสต์ โดย SEtup »

ผมมี size 54 อยู่ 1 คัน กำลังจะขายครับ เหมาะสำหรับคนสูงประมาณ 175 cm

ใส่ แฮนด์เสือหมอบ มีเบรคหน้าอย่างเดียว ล้อขอบสูงสีดำ เฟรมสีแดง

ถ้าสนใจลองโทรมาคุยกันก่อนได้ครับ ขายไม่แพงครับ :mrgreen:

<=== เบอร์โทรอยู่ด้านข้างๆ จ้า.. :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”