ถามหาแหล่งขายจักรยานรุ่นนี้ครับ

ตอบกลับ
nuitsm
ขาประจำ
ขาประจำ

ถามหาแหล่งขายจักรยานรุ่นนี้ครับ

โพสต์ โดย nuitsm »

รูปภาพ

ไปเห็นเข้าเมื่อวันก่อน น่าสนใจมาก แต่ไม่ทราบที่ไหนมีขาย เพื่อนๆพอทราบแหล่งไหมครับ ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Popkusa
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ถามหาแหล่งขายจักรยานรุ่นนี้ครับ

โพสต์ โดย Popkusa »

ผมเห็นเจ๊เจ้าของหอที่ผมอยู่มีเหมือนกันคับแบบนี้ ถ้าเจอเจ๊เด๊่ยวผมลองถามให้คับ
TritonJames
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816453191
team: 99 city bike
Bike: Trek 1.7 , merida speeder , mongoose rockadile alx , Trek fuel 5.5
ตำแหน่ง: รามอินทรา

Re: ถามหาแหล่งขายจักรยานรุ่นนี้ครับ

โพสต์ โดย TritonJames »

strida นี่นา ผมก็อยากได้เหมือนกัน แต่อยากลองขี่ก่อน ว่าจะไปขอลองที่ showroom อยู่

http://siamstrida.com/
amnajmk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869902454
team: HAVE NO NOTHING
Bike: TRIPLE-t
ตำแหน่ง: 49/185วิภาวดี64แยก13หลัก4กทม10210
ติดต่อ:

โพสต์ โดย amnajmk »

ตรงไปที่ สี่แยกวัดตึก บริเวณที่รวมศูนย์กลางการจำหน่ายเครื่องใช้ไฟฟ้า ประปา น้ำมันเครื่อง แผ่นซีดี เครื่องมืออุสหกรรม เตาแก๊ส ของเด็กเล่น วิทยุเครืองทีวีรถยนต์ และจักรยานทรงที่โพสมาจะวางขายอยู่ที่นั่น ..ตรงนั้นเมื่อก่อนเป็น กองปราบปรามสามยอด ทุกวันนี้ชาวบ้านยังติดปากเรียกขานตรงนี้ว่า"คลองถมแถวกองปราบ" มีของจากจีนแดงถูกๆเยอะครับ บริเวณนี้ จะเลยสี่แยกวรจักรไป100เมตรครับ ไกล้สีแยกเอสเอบี เจริญกรุงก่อนถึงวัดตึก
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O-81-3O6-OO55
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
Bike: เสือภูเขา พับ แม่บ้าน
ตำแหน่ง: พหลโยธิน 64
ติดต่อ:

โพสต์ โดย sunny »

เคยลองขี่ strida แล้ว ยอมรับว่าขี่ยากครับ ให้ความรู้สึกไม่เหมือนกับจักรยานทั่วไป
แต่ถ้าจะเอาสะดวกเรื่องการพับขึ้นรถสาธารณะละก็เหมาะครับ อาจต้องทำความคุ้นเคยสักพัก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”