หาที่เล่น จักรยาน สมุทรสาคร ( มหาชัย )

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
SURADECH
สมาชิก
สมาชิก
team: ตัวคนเดียว โดดมันเรื่อยไป
Bike: FREAKY-DARTMOOR BIKE

หาที่เล่น จักรยาน สมุทรสาคร ( มหาชัย )

โพสต์ โดย SURADECH »

หวัดดีครับทุกท่าน
พอดีเพิ่งย้ายมาทำงานที่ สมุทรสาคร แถวๆมหาชัย สะพาน ข้ามแม่น้ำท่าจีน
ไม่ทราบว่าใครพอจะรู้ หรือมีสถานที่เล่นจักรยานมั่งครับ ช่วยแนะนำที
ผม เล่นแนว MTB STREET 24 " ครับ

ขอบคุณครับ
hengheng2
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8308580
team: ถ.สายใยรัก
Bike: ตราจรเข้(แม่บ้าน)

Re: หาที่เล่น จักรยาน สมุทรสาคร ( มหาชัย )

โพสต์ โดย hengheng2 »

ผมก็อยู่สมุทรสาครแต่ไม่ค่อยรู้ที่เล่นเท่าไหรเหมือนกัน

ไงขอให้หาได้ไวไวนะครับ จะได้มันสมใจ
ปั่นที่ ถนนสายใยรักตอนเย็น แทบทุกวัน ใครเจอทักได้ ไม่กัด
ปั่นเที่ยวเป็นส่วนใหญ่ ปั่นเพื่อเปิดสังคม รู้จักมิตรภาพใหม่ๆ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน
SURADECH
สมาชิก
สมาชิก
team: ตัวคนเดียว โดดมันเรื่อยไป
Bike: FREAKY-DARTMOOR BIKE

Re: หาที่เล่น จักรยาน สมุทรสาคร ( มหาชัย )

โพสต์ โดย SURADECH »

ขอบคุณครับ สำหรับกำลังใจ
jutelaw
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย jutelaw »

เล่นคนเดียวสิครับ Manual ลงแม่น้ำท่าจีนไปเลยก็ดีครับ :lol: :lol: :lol: :lol:
shetarsk
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Unknow :)
Bike: ชีส ไบท์ O_o" / Origin 8 Del Pasado / VISP Trx750 / Volume Cutter V.4 / Specialized Langster
ตำแหน่ง: ม.ศิลปากร นครปฐม ครับ

โพสต์ โดย shetarsk »

พวก ฟิกจะไปรวมตัวที่ K siam อ่ะครับ
แต่ก็มี ทั้ง หมอบ ภูเขาแวะเวียนกันไป
ลองไปถาม ๆดู ครับเผื่อเจอ กลุ่ม ต่าง ๆ
bomberman
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0850323343
team: -
Bike: davinci

โพสต์ โดย bomberman »

ผมก็อยู่มหาชัยครับ อยู่แถวๆbig c ติดต่อมาได้ครับเล่น24เหมือนกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”