ขาโดดจังหวัดน่าน

ตอบกลับ
soponvit
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -
Bike: Peugeot sahara u6 superlite

ขาโดดจังหวัดน่าน

โพสต์ โดย soponvit »

ตามหัวข้อเลยคับ ผมอยากรู้ว่ามีไหมแล้วมีกี่คน เล่นกันที่ไหน

ถ้าไม่มีตอนนี้ผมเล่นอยู่คนเดียวไม่มีเพื่อนเล่นด้วยจึงอยากหาเพื่อนมาเล่นด้วยคับ
รูปประจำตัวสมาชิก
cheewin
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Line : CHEEWIN55
team: งาช้างดำ น่าน
Bike: Asama ทอมอองรี & Scott วิสกี้ @
ตำแหน่ง: มณีรัตน์อพาทเม้นท์ ห้อง6 57/10 ถ.มหาพรหม ต.ในเวียง อ.เมือง จ. น่าน 55000
ติดต่อ:

Re: ขาโดดจังหวัดน่าน

โพสต์ โดย cheewin »

soponvit เขียน:ตามหัวข้อเลยคับ ผมอยากรู้ว่ามีไหมแล้วมีกี่คน เล่นกันที่ไหน

ถ้าไม่มีตอนนี้ผมเล่นอยู่คนเดียวไม่มีเพื่อนเล่นด้วยจึงอยากหาเพื่อนมาเล่นด้วยคับ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: ก็ว่า ยังไม่เห็นใครเล่น ...... มีแต่ downhill , Mtb ,เสือหมอบ, fixed gear

ลองๆๆ หาดูแล้วกันเน้อ :?: :?: :?:
" ชีวิตผ่านไปอย่างรวดเร็ว....ถ้าคุณไม่หยุดและมองไปรอบๆบ้าง...คุณอาจจะพลาดบางอย่างไป ( I'm ทอมอองรี )"

ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ " งาช้างดำ น่าน"
soponvit
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Peugeot sahara u6 superlite

cheewin เขียน:
soponvit เขียน:ตามหัวข้อเลยคับ ผมอยากรู้ว่ามีไหมแล้วมีกี่คน เล่นกันที่ไหน

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: ก็ว่า ยังไม่เห็นใครเล่น ...... มีแต่ downhill , Mtb ,เสือหมอบ, fixed gear

ลองๆๆ หาดูแล้วกันเน้อ :?: :?: :?:

อยากหาที่เล่นซักที่จังเลยคับ

แต่ที่ตอนนี้ผมเห็นก้อมีที่ใต้สะพานพัฒนาภ่คเหนือที่เดียวเองคับ
cheewin
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Line : CHEEWIN55
team: งาช้างดำ น่าน
Bike: Asama ทอมอองรี & Scott วิสกี้ @
ตำแหน่ง: มณีรัตน์อพาทเม้นท์ ห้อง6 57/10 ถ.มหาพรหม ต.ในเวียง อ.เมือง จ. น่าน 55000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย cheewin »

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: ใช่แล้ว อิอิอิ .......ลองมาปั่นธรรมดา...ก่อนก็ได้ :idea: :idea: เห็นน้องบี นครน่านก็ชอบแนวนี้อยู่ :mrgreen: :mrgreen: ทั้งยกล้อ ทั้งกระโดด .

:!: :!: ส่วนตัวก็ชอบอยู่ แนวนี้ ว่างๆๆ ...จะลองดูอีกที :mrgreen: :mrgreen: แต่มันพลาดบ่อยๆเจ็บๆ :lol: :lol: :lol:
" ชีวิตผ่านไปอย่างรวดเร็ว....ถ้าคุณไม่หยุดและมองไปรอบๆบ้าง...คุณอาจจะพลาดบางอย่างไป ( I'm ทอมอองรี )"

ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ " งาช้างดำ น่าน"
pooh_phanwah
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือซุ่ม กลุ่ม นคร..น่าน
Bike: gary.. and cerve'lo

โพสต์ โดย pooh_phanwah »

:lol: มีสิ ไม่ค่อยมีใคร เล่น เลยเปลี่ยนแนว หากมีเพื่อน ก็คงคืนสังเวียน :lol:
บางครั้ง สิ่งที่เป็นไปไม่ได้ ก็สามารถที่จะเป็นไปได้ เพียงถ้าเรา "สุดยอด"

เสือ..นครน่าน http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=2&t=195017
soponvit
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอเชิญคืนสังเวียนได้คับ

ช่วยบอกสถานที่เวลาด้วยคับ

ตดต่อตามเบอร์ 0843861722 V ที่ขึ้นได้คับ
N0irneer
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Jamis Dirt
ตำแหน่ง: ต.องครักษ์ นครนายก

โพสต์ โดย N0irneer »

cheewin เขียน::mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: ใช่แล้ว อิอิอิ .......ลองมาปั่นธรรมดา...ก่อนก็ได้ :idea: :idea: เห็นน้องบี นครน่านก็ชอบแนวนี้อยู่ :mrgreen: :mrgreen: ทั้งยกล้อ ทั้งกระโดด .

:!: :!: ส่วนตัวก็ชอบอยู่ แนวนี้ ว่างๆๆ ...จะลองดูอีกที :mrgreen: :mrgreen: แต่มันพลาดบ่อยๆเจ็บๆ :lol: :lol: :lol:
น้องชายนู๋ก้อเล่นมาหลายปีแล้วค่ะ แถวสะพานพัฒนาภาคเหนือ ได้เปลี่ยนอะไหล่ก้อเพราะพี่บีนั่นเเหละค่ะ รถดูเก่าลงเยอะเลย น้องชายนู๋อยากหาคนเล่นเป็นเพื่อน เพื่อนมันหลายๆคนก้อล้มเลิกกันไปเรื่อยๆ อยู่ได้ไม่นาน ตอนนี้มันหันไปเล่น BMX แล้วอยากกลับมาโดดเหมือนเดิม แต่จักรยานอยู่ที่มหาลัยนู๋เเล้วฮ่าๆๆๆๆ
ไฟล์แนบ
Photo0707.jpg (31.27 KiB) เข้าดูแล้ว 1151 ครั้ง
Life is like riding a bicycle – in order to keep your balance, you must keep moving.
– Albert Einstein
hapgrit
สมาชิก
สมาชิก
team: GreenBike MSU (มหาวิทยาลัยมหาสารคาม)
Bike: Custom Bikes
ตำแหน่ง: grit.thaitam@facebook.com

โพสต์ โดย hapgrit »

มันช่างหายากจริงๆเลยครับ สนามโดดเนี๊ย ในประเทศไทยมีกี่ที่ครับ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”