รบกวนสอบถามหน่อยครับว่า จักรยานนี้ยี่ห้ออะไร มีสติ๊กเกอร์ติด Alumi Cross กับ Natsume

ตอบกลับ
precisionsport
สมาชิก
สมาชิก
Bike: precision sport

รบกวนสอบถามหน่อยครับว่า จักรยานนี้ยี่ห้ออะไร มีสติ๊กเกอร์ติด Alumi Cross กับ Natsume

โพสต์ โดย precisionsport »

คือผมลองเสิร์ชหาดูจากกูเกิ้ลแล้ว ไม่มีข้อมูลครับ มีแต่ Miyata Alumicross ครับ
ตกลงจักรยานคันนี้ยี่ห้ออะไรครับ เป็นของ Miyata หรือเปล่า หรือว่าของยี่ห้ออื่นครับ

รูปภาพ

รูปภาพ
precisionsport
สมาชิก
สมาชิก
Bike: precision sport

Re: รบกวนสอบถามหน่อยครับว่า จักรยานนี้ยี่ห้ออะไร มีสติ๊กเกอร์ติด Alumi Cross กับ Natsume

โพสต์ โดย precisionsport »

เงียบจังครับ สงสัยเป็นรถไม่มียี่ห้อ T T
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”