"""""""" เปลี่ยนแม่บ้านเป็นขาโหด จักรยาน chopper bike ทำเอง...ขำ ๆ ฮา ๆ ครับ """""""""""

Re: """""""" เปลี่ยนแม่บ้านเป็นขาโหด จักรยาน chopper bike ทำเอง...ขำ ๆ ฮา ๆ ครับ """""""""""

โพสต์ โดย woodyvuth » 22 มี.ค. 2015, 20:48

วันนี้ปั่น เจอน้องขี่คันนี้มา ลองเอาไปดูเป็นไอเดียนะครับ ;)
แนบไฟล์
"LOVE WILL KEEP US A RIDE ..."

ภาพประจำตัวสมาชิก
iamsu
O81-55-99-5-13 เวลา1O.3O-22.3O

Re: """""""" เปลี่ยนแม่บ้านเป็นขาโหด จักรยาน chopper bike ทำเอง...ขำ ๆ ฮา ๆ ครับ """""""""""

โพสต์ โดย iamsu » 13 มิ.ย. 2017, 00:13

หน้ายาว หลังแข็งอีกด้วย ยังขาดสปริงเกอร์ :lol: :lol: :lol:
หน้ายาวเวลาเลี้ยวนี่ต้องเบาๆ มือหน่อยนะครับ

โพสต์ โดย ต้อง » 15 มิ.ย. 2017, 07:35

iamsu เขียน:หน้ายาว หลังแข็งอีกด้วย ยังขาดสปริงเกอร์ :lol: :lol: :lol:
หน้ายาวเวลาเลี้ยวนี่ต้องเบาๆ มือหน่อยนะครับ

ขึ้นลูกระนาดได้ แต่อย่าตกหลุม ไม่เช่นนั้น เครื่องในตกไปอยู่ที่ตาตุ่มง่ะครับ :lol: