หาชุดขับให้มินิ ใช้แบบไหนดีคับ

ตอบกลับ
aekhiggin
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: สุรินทร์
ติดต่อ:

หาชุดขับให้มินิ ใช้แบบไหนดีคับ

โพสต์ โดย aekhiggin »

พอดีกำลังทำมินิคับ
ใจหนึ่งก็อยากทำแฮนตรงคับ อีกใจก็อยากทำหมอบ(แต่มีหมอบใหญ่แล้วคับ)

ผมยังไม่มีความรู้เกี่ยวกับชุดขับแฮนตรง
รบกวนท่านๆๆช่วยแนะนำชุดขับแฮนตรงซักชุดที่ราคามือ2 ช่วง 4-5000บาทคับ

ขอบคุณคับ
(ไม่แน่ใจตั้งกระทูถูกห้องไหมคับ)
รูปประจำตัวสมาชิก
iN2
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: หาชุดขับให้มินิ ใช้แบบไหนดีคับ

โพสต์ โดย iN2 »

aekhiggin เขียน:พอดีกำลังทำมินิคับ
ใจหนึ่งก็อยากทำแฮนตรงคับ อีกใจก็อยากทำหมอบ(แต่มีหมอบใหญ่แล้วคับ)

ผมยังไม่มีความรู้เกี่ยวกับชุดขับแฮนตรง
รบกวนท่านๆๆช่วยแนะนำชุดขับแฮนตรงซักชุดที่ราคามือ2 ช่วง 4-5000บาทคับ

ขอบคุณคับ
(ไม่แน่ใจตั้งกระทูถูกห้องไหมคับ)
เกียร์เสือหมอบ หรือเสือภูเขาก็ได้ครับ ชิพเตอร์หมอบ แฮนด์ตรงก็มี
แค่ออกปั่นให้สนุกก็พอ
pact2539
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0850959106
team: Jumpsprod
Bike: GW Bike

Re: หาชุดขับให้มินิ ใช้แบบไหนดีคับ

โพสต์ โดย pact2539 »

:)
aekhiggin
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: สุรินทร์
ติดต่อ:

โพสต์ โดย aekhiggin »

iN2 เขียน:
aekhiggin เขียน:พอดีกำลังทำมินิคับ

ขอบคุณคับ
เกียร์เสือหมอบ หรือเสือภูเขาก็ได้ครับ ชิพเตอร์หมอบ แฮนด์ตรงก็มี
ขอบคุณครับ ผมก็นึกว่าต้องรื้อหมดเลยคับ >_<
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”