ระบบกันสะเทือน ล่าสุดของโลก

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: ระบบกันสะเทือน ล่าสุดของโลก

โพสต์ โดย ยิ่งยง » 28 มิ.ย. 2009, 12:54

กระจ่างเลยครับ :D ชอบ....ชอบ....
ความเศร้าหมองย่อมไม่มีแก่กับบุคคล ผู้มีสติอันสมบูรณ์

Re: ระบบกันสะเทือน ล่าสุดของโลก

โพสต์ โดย Goodmans » 29 มิ.ย. 2009, 20:42

iyaa!! เขียน:ขอบคุณครับ..........
ได้เข้าใจจริงๆซะที
แต่ระบบ VPP ของ Santa Curz กับ Intense ใครเป็นคนทำก่อนละครับ

ผมเคยอ่านใน BLR ทั้ง 2 ยี่ห้อ ซื้อลิขสิทธิ์ ร่วมกัน แล้วพัฒนาร่วมกัน แต่แบ่งไซส์ในการผลิตค่อมกัน จะได้ไม่แย่งตลาดกัน(ค่าลิขสิทธิ์ เห็นบอกว่าแพงมากๆ และตอนนั้นทั้งIntense กับ Santa Curz ก็ไม่ค่อยมั่นใจระบบนี้เท่าไหร่ จึงร่วมมือกัน )

......พอดูๆแล้วมันก็คล้ายมากๆกับ VPP เลยเน๊าะ ท่าทางระบบนี้มันจะลงตัวที่สุดแล้วมั๊งในตอนนี้ สังเกตดูจากที่เฟรมตัวดังๆจะก๊อบระบบนี้ไปใช้ทั้งนั้น ( อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวถ้าไม่ถูกใจขออำภัยด้วย)

โพสต์ โดย เอก@ดอนเมือง » 29 มิ.ย. 2009, 23:23

อ่านๆไป....ตาโจ ใช้ใหมเนี่ย :mrgreen: มอบตัวซะดีๆ :lol: (ถ้าทักผิดคน ขออภัยครับ :oops: )

โพสต์ โดย Nay 700ปี » 18 มิ.ย. 2010, 13:02

ขอบคุณมากคับสำหรับความรู้ จะติดตามต่อนะคับ

โพสต์ โดย WARAPOT » 18 มิ.ย. 2010, 18:32

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ
จะเเน่วเเน่เเก้ไข.....ในสิ่งผิด

โพสต์ โดย ป๊อก ราชวัตร » 14 มิ.ย. 2011, 00:43

รอดู I-DRIVE
ผมอยู่สองที่ หน้าเตา กับบนอาน

โพสต์ โดย DHI » 14 มิ.ย. 2011, 10:22

ป๊อก ราชวัตร เขียน:รอดู I-DRIVE

ดูหนังขายยาไปก่อนน่ะครับ :lol:
รับอัพเกรดลูกปืนล้อ Campagnolo รุ่น Khamsin/Scirocco/Vento/Zonda/Eurus/Bora-1/Bora Ultra fulcrum รุ่น racing 7/Racing 5/Racing Sport ด้วยลูกปืนเซรามิค

สนใจติดต่อ https://www.facebook.com/pages/Diamond-Ball-Bearing/156329844571691

โพสต์ โดย tunaja » 17 มิ.ย. 2011, 23:45

ขอมูลเพียบเลยครับ ขอปักหมุดไว้ PM. สอบถามครับ :D :D
ขอบคุณครับ :D :D
กำลังใจเป็นสิ่งสำคัญ แต่ถ้าไม่มีมัน ก็ไม่สำคัญหน่ะซิ
ชนะใดหาสำคัญไม่ แค่เพียงชนะใจ นั่นก็พอแล้ว

โพสต์ โดย Tiger วุฒิ » 04 ก.ค. 2011, 14:05

เข้ามาอ่านทีไรก็ชอบ ขอบคุณครับ คุณ DHI หามาให้อ่านอีกนะครับ :oops:
" ความตาย มันจะฆ่าเราแค่ครั้งเดียว
แต่ความกลัวมันจะฆ่าเราตลอดไป "

โพสต์ โดย ironman » 09 ก.ค. 2011, 20:35

สวยครับ
9290297204 กรุงไทย
ปั่น จน ตาย
msconfig.......regedit ---shutdown /s /
อย่าริส่งแกะมาฆ่าหมาป่า