VDO แข่งDHเขาโบส์ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
RZ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: giant glory,haro zero eight,haro pro xl,haro team issue,,haro werk xct,k2 razorback,k2 attack,

VDO แข่งDHเขาโบส์ครับ

โพสต์ โดย RZ »

rak monthon2
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: โทร โทรโทร ไม่ติดอย่าโทร
team: กินลมชมวิว
Bike: รถถีบมือสอง
ตำแหน่ง: ใต้ฟ้าเดียวกัน

Re: VDO แข่งDHเขาโบส์ครับ

โพสต์ โดย rak monthon2 »

RZ เขียน:
:mrgreen:
ความพอดีอยู่ตรงไหน : หากเรารู้จักคำว่าพอ มันก็จะเป็นสิ่งที่ดี
มีคนกล่าวไว้ว่า หากท่าน วิ่งได้ไม่เร็วเท่ากับกระต่าย ก็ขอให้ท่าน จงขยันเดินให้ได้อย่างเต่า
winit sangprot
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8619550
team: เขาโบสถ์ระยอง
Bike: GIANT ANTHEM X 27.5,REIGN1,REIGN X
ตำแหน่ง: ระยอง

โพสต์ โดย winit sangprot »

สุดยอดคับป๊อบ..ผมมีภาพวินาทีที่ก่อนลงไปวัดพื้นตรงเนินหน้าบ้านให้ชมคับ
ไฟล์แนบ
IMG_6679 (Medium).JPG
IMG_6679 (Medium).JPG (92.78 KiB) เข้าดูแล้ว 1576 ครั้ง
คิดก่อนทำ.....แต่อย่าทำให้คนอื่นเดือดร้อน.....
crazy_B
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: มีไรก็ปั่น

โพสต์ โดย crazy_B »

ดูแล้วสนุกตื่นเต้น อยากเปลี่ยนแนวบ้างจัง
RZ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: giant glory,haro zero eight,haro pro xl,haro team issue,,haro werk xct,k2 razorback,k2 attack,

โพสต์ โดย RZ »

ขอบคุณพี่วินิจสำหรับภาพถ่ายครับ เท้าหลุดก่อนโดดเนิน เลยลงไปวัดพื้นยาวเลย
copter43copter43
ขาประจำ
ขาประจำ
team: มะพร้าวเตี้ย
Bike: Kona stinky fix gear

โพสต์ โดย copter43copter43 »

ตัวเจ็บไม่เป็นไรแต่อย่าให้รถเป็นรอยนะ :lol: :lol: :lol: :lol: อ้าล้อเล่นคับ
ชอบคลิบคับ :D
คนดีชอบแก้ไข คนจัญไรชอบแก้ตัว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”