แบบเสนอโครงการสร้างลานกีฬา Extreme Park )EAP)

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: แบบเสนอโครงการสร้างลานกีฬา Extreme Park )EAP)

โพสต์ โดย toonbk » 09 มิ.ย. 2009, 15:49

รอแล้วรออีก......ยังจะนานก็จะรอ :lol:
+++ไม่สนิท กรุณา อย่า ล้อ เล่น+++
**บางครั้งของดีก็ไม่ต้องแพงเสมอไป**

Re: แบบเสนอโครงการสร้างลานกีฬา Extreme Park )EAP)

โพสต์ โดย Mr.Postman » 10 มิ.ย. 2009, 13:23

:mrgreen: ของแบบนี้ขอร่วมสนับสนุนด้วยคนครับ
KONA Bike FreeRide

โพสต์ โดย เหินฟ้า » 16 มิ.ย. 2009, 09:27

รายงานความคืบศอกครับ
วันนี้ 10.00 จะไปคุยรายละเอียด
เรื่องแบบแปลน และงบประมาณครับ :!:

แต่ยังไม่ได้วันได้คืนหรอกนะครับ
เนื่องจากสำนักงานงบประมาณ
ตีเรื่องคืนกลับมา :(
แจ้งว่า ผมต้องเขียนแบบแปลนแบบละเอียด
และชี้แจงเรื่องพื้นที่โดยละเอียด
ปวดหัวตื้บ... :oops:
วันนี้ทาง คุณพี่สก. การโยธา สนง.ผังเมือง
และทางผมจะเข้าไปคุยกันอีกที

ตอนนี้ติดอยู่ที่แบบสนามของชาว BMX
ซึ่งผมไม่มีความรู้จริงซักเท่าไหร่
ได้แต่โม้ไปแบบมั่ว ๆ แต่ก็ต้องมั่วให้รอดละครับงานนี้
ในส่วนของสนาม dirt ผมก็รู้แหละครับว่าพวกผมต้องการยังไง
ใช้ดิน ใช้พื้นที่เท่าไหร่ แต่ bmx park นี้สิจะหาใครมาเขียนแบบ
แล้วจะเล่าให้ฟังผลอีกทีครับ..ไปละครับ :)

โพสต์ โดย g-one » 16 มิ.ย. 2009, 12:33

ลุ้น ๆ ๆ
Get the bike go.To be the downhiller.
http://gotodh.blogspot.com/

โพสต์ โดย rundake » 16 มิ.ย. 2009, 13:40

ยาวไปเลย ยาวไป
DZG : Dream Zone Generation อดีต Dek Zarr`Gang มาตามหาความฝัน...

Fanpage First Air Soft Shop ร้านBBgun ที่ใหญ๋ที่สุดใจกลางเมือง

โพสต์ โดย nuter » 26 มิ.ย. 2009, 12:20

สู้ สู้ เด็กไทยจะได้โกอินเตอร์
SCOTT SCALE70 2009

โพสต์ โดย เหินฟ้า » 25 ม.ค. 2010, 15:26

พุธนี้ไปคุย เรื่องแบบแปลนอย่างละเอียดครับ
เพื่อยื่นแบบเบิกงบประมาณ ซึ่งมีอยู่แล้ว
คาดว่าจะต้องให้แล้วเสร็จ ภายใน ก.ค. 53
ก่อนที่ ทางทีมงานจะหมดสมัย
ตอนนี้ขาดบุคลากร ที่จะเขียนแปลนแบบละเอียด
เพราะกระผม เขียนไปใช้ไม่ได้ ต้องเขียนใหม่
ใครจะอาสาเขียนให้ฟรีบ้าง

:lol: หมดไฟ จนเลิกเล่นแล้ว เพิ่งจะได้
ใครจะรับช่วงต่อบ้างครับ :lol:

โพสต์ โดย rundake » 25 ม.ค. 2010, 15:30

รอดูอยู่ครับพี่อ้อ อาทิตย์ก่อน นู้นนน ที่เราเจอกันที่แยกหังหิน ช่วงหัวค่ำ
ถัดมาอีกวันผมแวะไปดูเนิน เละเทะมากมาย นิไม่มีใครไปโดดกันแล้วเหรอครับ
:(
DZG : Dream Zone Generation อดีต Dek Zarr`Gang มาตามหาความฝัน...

Fanpage First Air Soft Shop ร้านBBgun ที่ใหญ๋ที่สุดใจกลางเมือง

โพสต์ โดย เหินฟ้า » 25 ม.ค. 2010, 15:55

....
แนบไฟล์
dirt park
BMX park ตัวปัญหา ในการเขียนแบบ

โพสต์ โดย minttomo » 25 ม.ค. 2010, 19:31

ครั้นไอ้ตัวผมจะช่วย ก้อวางดินสอวางปากกา มาจับกระทะจับตะหลิวไปซะแล้ว
ก้อไม่ได้เขียนแบบมาสองปีละ
จับนู่นจับนี่ไม่ค่อยจะถูกเลย
ยังไงก้อขอเป็นกำลังใจให้นะครับพี่อ้อ

p.s. ไม่ได้ไปแถวนู้นนานมากกกก มัวแต่เข้าครัว :(
\\ the shadow does not sway yet. Not over you ...not over me.//

โพสต์ โดย korndirt » 26 ม.ค. 2010, 03:39

ผมก็เป็นคน 1 ที่รอสนามอย่างนี้มาจนแก่แล้ว5555 เอาด้วยคับ
กลับมาสู่ความเป็นจริง........

โพสต์ โดย chasinee » 26 ม.ค. 2010, 15:57

เห็นด้วยครับท่ามีก็ดีจะได้มีที่ออกกำลังมากขึ้นวัยรุ่นจะได้ไม่มั่วสุม