ผลการแข่งขัน seagame DOWNHILL 2011 ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
crazy-mtb
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: o8l~3x4~xxl7
team: Family Bike

Re: ผลการแข่งขัน seagame DOWNHILL 2011 ครับ

โพสต์ โดย crazy-mtb »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาไทยด้วยครับ ยอดเยี่ยมมากครับ :P
ความสุขจากจักรยาน หาใช่ด้วยสมรรถนะสูงสวยแพง หรือจุดหมายปลายทางไม่ ..หากแต่อยู่ตรงระหว่างทาง : "Bike for Love", "Heart Made Bike"
โอ๊ค
ขาประจำ
ขาประจำ
team: udon108 team
Bike: intense spyder, intense 5.5 fro, intense 6.6 evp, intense socom fro,intense carbine sl

Re: ผลการแข่งขัน seagame DOWNHILL 2011 ครับ

โพสต์ โดย โอ๊ค »

:D :D :D
g-one
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บ่อดินค่าเฟ่
Bike: yt capra

โพสต์ โดย g-one »

เป็นกำลังใจให้นักกีฬาทุก ๆ ท่านครับ..อันดับเท่าไหร่..ก็เชียร์อยู่แล้วแล้ว...
bikeday ช่องจักรยานสำหรับคนรักเสือภูเขา
https://www.youtube.com/channel/UCtNj9iPLekBBkeKZyEp4UkA/featured
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”