อยากได้ freeride /downhill พี่ๆทั้งหลายช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Khalid_ma
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: เสือภูเขา Lapirre Prorace LTD ม้าทอง นามว่า เพลิงนิล และอีกคัน Polygon นามว่า สายชล
ตำแหน่ง: 102/2 ถนนราษฎร์พัฒนา แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กทม. 10240

Re: อยากได้ freeride /downhill พี่ๆทั้งหลายช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย Khalid_ma »

คันนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ กำลังอยากจะได้อยู่พอดีเลย
แต่งบไม่สูง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”