ขดเดียวก็เสียวพอ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ขดเดียวก็เสียวพอ

โพสต์ โดย DHI » 07 ต.ค. 2011, 11:58

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
DHI

Re: ขดเดียวก็เสียวพอ

โพสต์ โดย mr.jaidee » 10 ต.ค. 2011, 08:29

:D :D :D
แก้ไขล่าสุดโดย mr.jaidee เมื่อ 10 ต.ค. 2011, 15:04, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

โพสต์ โดย JEDI » 10 ต.ค. 2011, 12:21

โอ้...ผมว่าจะไปกันใหญ่แล้วมั๊งครับ...มิสเตอร์ใจดี....ใจเย็นบ้างก็ดีนะครับ...ทุกๆอย่างมันมีเหตุและผลของตัวเอง

เรื่องเก่าๆ ผมว่าก็ไม่น่าขุดขึ้นมานะครับ...มันไม่ได้อะไรดีขึ้นมาเลย

ผมว่าอย่างน้อยพี่โจเขาก็มีเจตนาดีๆ ที่มากระตุ้นบอร์ด downhill ผิดบ้างถูกบ้าง กูรูบางคนเขาก็รู้ๆอยู่ เขาก็ให้เกียรติพี่แกนะครับ
อย่าหักหาญน้ำใจกันเลย...ผิดถูกก็อยู่ในใจกันนะครับ
คิดเสียว่า อย่างน้อยพี่แก ก็มาโพสต์บอกข่าวสารต่างๆให้พวกเราได้รับรู้ บอร์ดเรายิ่งไม่ค่อยเคลื่อนไหวอยู่ คนกลุ่มdownhill ยิ่งมีน้อยๆ

ป.ล.แล้วผมจะโดนหางเลขไหมนี่ 555

โพสต์ โดย eako » 10 ต.ค. 2011, 13:01

JEDI เขียน:โอ้...ผมว่าจะไปกันใหญ่แล้วมั๊งครับ...มิสเตอร์ใจดี....ใจเย็นบ้างก็ดีนะครับ...ทุกๆอย่างมันมีเหตุและผลของตัวเอง

เรื่องเก่าๆ ผมว่าก็ไม่น่าขุดขึ้นมานะครับ...มันไม่ได้อะไรดีขึ้นมาเลย

ผมว่าอย่างน้อยพี่โจเขาก็มีเจตนาดีๆ ที่มากระตุ้นบอร์ด downhill ผิดบ้างถูกบ้าง กูรูบางคนเขาก็รู้ๆอยู่ เขาก็ให้เกียรติพี่แกนะครับ
อย่าหักหาญน้ำใจกันเลย...ผิดถูกก็อยู่ในใจกันนะครับ
คิดเสียว่า อย่างน้อยพี่แก ก็มาโพสต์บอกข่าวสารต่างๆให้พวกเราได้รับรู้ บอร์ดเรายิ่งไม่ค่อยเคลื่อนไหวอยู่ คนกลุ่มdownhill ยิ่งมีน้อยๆ

ป.ล.แล้วผมจะโดนหางเลขไหมนี่ 555

เท่มากครับพี่... ด้วยความเคารพเลยครับ อ่าน ปล.พี่แล้ว
ไม่อยากเห็นคนคิดดีแล้วต้องเกรงอะไร งานนี้หากจะโดนหางเลข
ผมก็เปิดตัวยอมโดนเป็นเพื่อนพี่เลย

ใจเย็นๆนะครับ ... เอาว่าไม่มีใครถูกใครผิดนะครับ
ทุกเรื่องทุกเจตนาสุดแล้วแต่ใจของท่านจะตัดสิน แต่หากเบาๆกันหน่อยบรรยกาศมาคุ
ก็จะจางไป หรือจะแอบเก็บไว้แอบเม๊าท์กันสนุกๆ มองเป็นเรื่องขำๆ จะช่วยผ่อนคลาย
ได้จ๊าาาา
http://www.buubike.com
มีรูป Detail/Product/และราคา พร้อมครับ
+089 107 2270

โพสต์ โดย Joe DH » 10 ต.ค. 2011, 14:38

JEDI เขียน:อย่าหักหาญน้ำใจกันเลย...ผิดถูกก็อยู่ในใจกันนะครับ

ชอบความเห็นความเห็นเฮียซ้งช่วงนี้ครับ

eako เขียน:แอบเก็บไว้แอบเม๊าท์กันสนุกๆ มองเป็นเรื่องขำๆ จะช่วยผ่อนคลาย
ได้จ๊าาาา

ของคุณเอกช่วงนี้ก็ชอบครับ

ฝากถึงท่านอื่นๆ ด้วยครับ ยังไงเราก็หนีกันไม่พ้นครับ เจอกันตลอดล่ะเวปนี้ ยิ่งโดยเฉพาะขา freeride downhill ด้วยแล้ว
หรือจะให้หนีไปอ่านเวปนอก ก็คงได้ แต่ก็ไม่ได้สังคมของพวกเราอยู่ดี
ความเห็นย่อมมีไม่ตรงกันบ้าง เอากันแบบแค่หายคันละกันครับ
ยังไงผมก็เข้าในความรู้สึกของ mr.jaidee นะ

โพสต์ โดย MJ Area51 » 10 ต.ค. 2011, 17:14

Joe DH เขียน:
JEDI เขียน:อย่าหักหาญน้ำใจกันเลย...ผิดถูกก็อยู่ในใจกันนะครับ

ชอบความเห็นความเห็นเฮียซ้งช่วงนี้ครับ

eako เขียน:แอบเก็บไว้แอบเม๊าท์กันสนุกๆ มองเป็นเรื่องขำๆ จะช่วยผ่อนคลาย
ได้จ๊าาาา

ของคุณเอกช่วงนี้ก็ชอบครับ

ฝากถึงท่านอื่นๆ ด้วยครับ ยังไงเราก็หนีกันไม่พ้นครับ เจอกันตลอดล่ะเวปนี้ ยิ่งโดยเฉพาะขา freeride downhill ด้วยแล้ว
หรือจะให้หนีไปอ่านเวปนอก ก็คงได้ แต่ก็ไม่ได้สังคมของพวกเราอยู่ดี
ความเห็นย่อมมีไม่ตรงกันบ้าง เอากันแบบแค่หายคันละกันครับ
ยังไงผมก็เข้าใจความรู้สึกของ mr.jaidee นะ

+1 ประโยคสุดท้ายครับ :D :D :D
CLUB AREA51

LannaBikeTrip :: รวมพล คนชอบดิ่ง
http://www.lannabiketrip.com/webboard/viewforum.php?f=4

โพสต์ โดย JoeZircus » 12 ต.ค. 2011, 19:20

งงครับ มันคือระบบอะไรหรอครับ :)