ถ้า GT FURY เข้ามาจะมีใครเอาไหม

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
RZ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: giant glory,haro zero eight,haro pro xl,haro team issue,,haro werk xct,k2 razorback,k2 attack,

ถ้า GT FURY เข้ามาจะมีใครเอาไหม

โพสต์ โดย RZ »

รูปภาพ
ราคาคงอยู่เฟรมคงอยู่ไม่เกิน5x,xxxxบาท แต่คงไม่ใช่คาร์บอน คงเป็นอลูมิเนียม จะพอมาขายได้ไหม เพราะคงเอาเข้ามาแค่2-3ตัวคงไม่ได้ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย RZ เมื่อ 14 พ.ค. 2011, 17:47, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
kaew
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ถ้า GT FURY เข้ามาจะมีใครเอาไหม

โพสต์ โดย kaew »

I think it's no Aluminum Fury out there.........do you mean DHI?
koboku
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ต่อนยอน
Bike: FALCON & TCR

Re: ถ้า GT FURY เข้ามาจะมีใครเอาไหม

โพสต์ โดย koboku »

ผมก็งงๆเหมือกัน :?
chasinee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0841169949
team: -
Bike: GT FURY

โพสต์ โดย chasinee »

พี่จะบอกอะไรหลอครับ :?: กรุณาพูดให้กระจ่างนิสนึง :?
[youtube]p-pFtaEoTG0&feature=player_embedded#![/youtube]
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

สั่งตัวเดียวให้เค้าส่งให้ก็ได้ หรือฝากร้านออนไลน์ที่รับสั่งก็ได้ครับ เห็นว่าส่งถึงมือแค่หลักพัน
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
RZ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: giant glory,haro zero eight,haro pro xl,haro team issue,,haro werk xct,k2 razorback,k2 attack,

โพสต์ โดย RZ »

ขอโทษทีครับพอดีแก้แล้วลืมดูเลยอ่านงงๆ แต่ว่าที่ข้อมูลที่บอกไม่ผิดครับ เป็นอลูในปีหน้า แต่ตัวแทนอาจจะนำเข้ามา ราคาจะถูกกว่านำเข้ามาเองครับแต่ต้องเอามาหลายตัวครับ;)
พจน์ 555
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Ride Alloy
ตำแหน่ง: ปทุมวัน กรุงเทพ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พจน์ 555 »

RZ เขียน:ขอโทษทีครับพอดีแก้แล้วลืมดูเลยอ่านงงๆ แต่ว่าที่ข้อมูลที่บอกไม่ผิดครับ เป็นอลูในปีหน้า แต่ตัวแทนอาจจะนำเข้ามา ราคาจะถูกกว่านำเข้ามาเองครับแต่ต้องเอามาหลายตัวครับ;)
งั้นเจ๋งเลย ห้าก่าๆ เอามาจอดใส่ล้อตั้งไว้ก่อน :D :D
Ride Alloy เพื่อนนักปั่น ^^
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”