อาหมวยที่เร็วที่สุดในโลก

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

อาหมวยที่เร็วที่สุดในโลก

โพสต์ โดย DHI » 02 ม.ค. 2011, 14:20

นักแข่ง Downhill จากญี่ปุ่นครับ Mio Suemasa ผลงานล่าสุดคะแนนรวมประจำปีอันดับ 6 จากรายการ 2010 UCI DH World cup

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ย่อให้แล้วน่ะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย DHI เมื่อ 04 ม.ค. 2011, 18:44, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
DHI

Re: อาหมวยที่เร็วที่สุดในโลก

โพสต์ โดย dayong » 02 ม.ค. 2011, 14:55

:D ลดขนาดภาพก่อนก็ดีนะครับ ใหญ่ๆแบบนี้มันโหลดก็ช้า ดูก็ลำบาก

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 02 ม.ค. 2011, 15:21

รูปใหญ่เกิ๊น
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle

โพสต์ โดย DHI » 02 ม.ค. 2011, 16:59

dayong เขียน::D ลดขนาดภาพก่อนก็ดีนะครับ ใหญ่ๆแบบนี้มันโหลดก็ช้า ดูก็ลำบาก

จงใจจะให้เซฟไว้ทำ Wall paper กันน่ะครับ :lol:

โพสต์ โดย Ham » 02 ม.ค. 2011, 18:33

รถสวยมากๆอ่ะ

คนขี่ด้วย
*Rockman Slate สามโดดหายห่วง* *ปืนทะลวงไต่ทะลายตามใจฉัน*
*เกาะกำแพงขึ้นหลังคาเเสนจะมันส์* *ฝึกทุกวันเจ็บเป็นเจ็บไม่คิดกลัว*
*ในความฝันอยากลงเเข่งถึงทีมชาติ* *อยากเก่งกาจคว้าดาวอย่างที่หวัง*
*ความตั้งใจคือกุญเเจสู่พลัง* *สู้ไม่ยั้งเพื่อความฝันกลายเป็นจริง*

โพสต์ โดย MJ Area51 » 04 ม.ค. 2011, 09:14

ลดขนาดรูปให้เล็กหน่อยดีกว่านะครับ คนเน็ตช้าเค้าเปิดกันไม่ได้

ปล.ขอบคุณนะครับที่ตั้งใจให้เซฟเป็น Wall paper แต่แปะ link ให้โหลดน่าจะดีกว่านะครับ
CLUB AREA51

LannaBikeTrip :: รวมพล คนชอบดิ่ง
http://www.lannabiketrip.com/webboard/viewforum.php?f=4

โพสต์ โดย chasinee » 05 ม.ค. 2011, 23:15

งามทั้งภาพ รถและคน :D ว่าแต่ไม่ค่อยเห็นพี่ยุ่นเขาขี่DH FR กันเท่าไหร่เลยนะครับ :?:

โพสต์ โดย DHI » 06 ม.ค. 2011, 17:46

รูปภาพ

Aya Tazaki นักแข่ง Downhill สาวชาวญี่ปุ่นอีกคน

โพสต์ โดย A HOY » 09 ม.ค. 2011, 10:55

โอ้ย อยากเป็นรถ :P