ี่ราชบุรี หรือว่า กาญจน์ มีคนเล่น DH กันมั้ยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
TKJP
สมาชิก
สมาชิก

Re: ี่ราชบุรี หรือว่า กาญจน์ มีคนเล่น DH กันมั้ยครับ

โพสต์ โดย TKJP »

JUN เขียน:อยากเห็นของจริงเดี๋ยวว่างๆจะติดรถจักรยานไปนะครับหากไปหาลูกค้าแถวนั้น ยังไงก็รบกวนแจ้งแผนที่ด้วยแล้วกันนะครับ
เบอร์โทรผมครับ 081 - แปด 69500 เจ็ด ครับ
ออกกำลังกาย .....
รูปประจำตัวสมาชิก
JUN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-7309973
team: Maxrider
Bike: Giant ATX830,Giant Glory DH 07,Peugeot touring
ติดต่อ:

Re: ี่ราชบุรี หรือว่า กาญจน์ มีคนเล่น DH กันมั้ยครับ

โพสต์ โดย JUN »

TKJP เขียน:
JUN เขียน:อยากเห็นของจริงเดี๋ยวว่างๆจะติดรถจักรยานไปนะครับหากไปหาลูกค้าแถวนั้น ยังไงก็รบกวนแจ้งแผนที่ด้วยแล้วกันนะครับ
เบอร์โทรผมครับ 081 - แปด 69500 เจ็ด ครับ

รับทราบครับแล้วหากได้ไปจะโทรหานะครับ
<<<เบอร์ผมอยู่ด้านข้าง :mrgreen: :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”