rock shox psylo sl

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
เสือบุฤาษี
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานอำเภอสังขะ
Bike: specialized

rock shox psylo sl

โพสต์ โดย เสือบุฤาษี »

ถามหน่อยครับ rock shox psylo sl ปีน่าจะประมาณ 2001-2002 มีช่วงยุบที่ 80 -120 ใช้ดีหรือไม่
รูปประจำตัวสมาชิก
โอ๊ค
ขาประจำ
ขาประจำ
team: udon108 team
Bike: intense spyder, intense 5.5 fro, intense 6.6 evp, intense socom fro,intense carbine sl

Re: rock shox psylo sl

โพสต์ โดย โอ๊ค »

ไม่ดีครับ เอามาโดดแล้วจะพังเอา
เคยมี คนในกลุ่มเอา rockshock recon มาโดดประมาณ 1 เมตร ยุบแล้วไม่ยืดอีกเลย :lol:
แนะนำ ถ้าชอบ rockshock แนะนำ boxer ครับ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”