เอา มา ฝาก คร้าบ Wallpaper Motocross

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
banknaa
ขาประจำ
ขาประจำ
team:  ก่อตั้งอยู่ 
Bike: Dahon Classic#brompton#Birdy
ตำแหน่ง: สวนผัก32 บางกรวย

Re: เอา มา ฝาก คร้าบ Wallpaper Motocross

โพสต์ โดย banknaa »

ชอบมากรูปสวยๆ
ขอบคุณนะครับ
เอามาลงอีกนะครับ
Taikung
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือขี้เมา
Bike: เฟสสัน

Re: เอา มา ฝาก คร้าบ Wallpaper Motocross

โพสต์ โดย Taikung »

แต่ละรูปแหล่มๆ ทั้งนั้น เซฟเอาไว้หมดแล้ว ขอบคุณเจ้าของกระทู้นะครับที่นำสิ่งดีๆ มาแบ่งปันกัน ;)
DH_romsiri
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 087-3594649
team: Downhill รวมศิริคาร์แคร์
Bike: Giant,Merida,Relic
ตำแหน่ง: 6 หมู่ 12 ต.หนองหญ้าลาด อ.กันทรลักษ์ จ.ศรีสะเกษ 33110

โพสต์ โดย DH_romsiri »

ขอบคุณ สำหรับ คำขอบคุณ ของทุกๆคนนะครับ
เอาไว้ วันจันทร์ ผมจะมาลงอีกนะครับ
ตอนนี้กลับบ้านมาไหว้"แม่"อยู่ครับ
รูปอยู่ในเครื่องที่หอพัก เด๋วกลับแล้วจะลงรูปสวยๆให้อีกนะครับ
ได้ฟังคำขอบคุณของทุกคนแล้วชื่นใจดีนะครับ บ่ะ บ่ะ บ่ะ
จะเก็บเงินประกอบรถให้เสร็จ แล้วจะเอามาอวดทุกๆคนว่าคนอย่างผมก็เก็บเงินซื้อรถเองได้เหมือนกัน
banknaa
ขาประจำ
ขาประจำ
team:  ก่อตั้งอยู่ 
Bike: Dahon Classic#brompton#Birdy
ตำแหน่ง: สวนผัก32 บางกรวย

โพสต์ โดย banknaa »

DH_romsiri เขียน:ขอบคุณ สำหรับ คำขอบคุณ ของทุกๆคนนะครับ
เอาไว้ วันจันทร์ ผมจะมาลงอีกนะครับ
ตอนนี้กลับบ้านมาไหว้"แม่"อยู่ครับ
รูปอยู่ในเครื่องที่หอพัก เด๋วกลับแล้วจะลงรูปสวยๆให้อีกนะครับ
ได้ฟังคำขอบคุณของทุกคนแล้วชื่นใจดีนะครับ บ่ะ บ่ะ บ่ะ
ยังรอคอยอยู่นะครับ :mrgreen:
supot13
สมาชิก
สมาชิก
team: -
Bike: Kona
ติดต่อ:

โพสต์ โดย supot13 »

ขอบคุณมักๆ คร้าบ

:D :D :D
คนที่ไม่ผิด คือคนที่ไม่ทำอะไรเลย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”