ชี้เป้าให้หน่อยครับ หมวก met parachute ซื้อที่ไหน

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
AMLbox
ขาประจำ
ขาประจำ
team: iDNG
Bike: Rocky Mt.
ตำแหน่ง: UDN 41000
ติดต่อ:

Re: ชี้เป้าให้หน่อยครับ หมวก met parachute ซื้อที่ไหน

โพสต์ โดย AMLbox »

ฝากเพื่อนที่ออสเตรเลียหาให้เหมือนกันครับ แต่ยังไม่ได้
มันไม่มีขายหรือเพื่อนผมหาไม่เจอก็ไม่รู้ :lol:
Youtube : AML Box
facebook จักรยาน : iDNG MTB
facebook งาน DIY : งานไม้ homemade
TopXcite
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Look

Re: ชี้เป้าให้หน่อยครับ หมวก met parachute ซื้อที่ไหน

โพสต์ โดย TopXcite »

The_Ttent เขียน:
TopXcite เขียน:ผมก็รอรุ่นนี้มานานแล้วครับ เห็นว่าจะวางขายเมษานี้
ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยครับ

วันก่อนรุ่นน้องล้มคางแตก เย็บเจ็ดเข็ม ถ้าใช้รุ่นนี้ คงช่วยได้บ้างล่ะน๊าาาา :mrgreen:
ปีที่แล้ว เจอขายอยู่ใบนึงที่อมรราชพฤกษ์นะครับ แต่ผมใส่ไม่ได้ หัวโตเกิ๊น :( :( :(
ของปี 14 เปลี่ยนตัวแทนแล้วครับ ผมโทรไปถามทางอมรแล้วครับ
ส่วนตัวแทนใหม่เป็นพิริยะ แจ้งว่ายังไม่มีกำหนดจะนำรุ่นใหม่เข้ามาคับ

เฮ้อ อยากได้จัง :mrgreen:
Custom Shock Protector by https://www.facebook.com/bikebulldog
TopXcite
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Look

โพสต์ โดย TopXcite »

AMLbox เขียน:ฝากเพื่อนที่ออสเตรเลียหาให้เหมือนกันครับ แต่ยังไม่ได้
มันไม่มีขายหรือเพื่อนผมหาไม่เจอก็ไม่รู้ :lol:
+1 ใบนะครับ :mrgreen:
Custom Shock Protector by https://www.facebook.com/bikebulldog
AMLbox
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

TopXcite เขียน:
AMLbox เขียน:ฝากเพื่อนที่ออสเตรเลียหาให้เหมือนกันครับ แต่ยังไม่ได้
+1 ใบนะครับ :mrgreen:
มันบอกว่าหาไม่ได้นะ
facebook งาน DIY : งานไม้ homemade
Capoeira bike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819049082
team: ขี่เรื่อยๆ จากลาดพร้าว 64 ครับ
Bike: SANTACRUZ INSPIRED SKYE PACIFIC IF MOVE
ตำแหน่ง: ladprao 64 krub.

โพสต์ โดย Capoeira bike »

ความเห็นส่วนตัวนะครับ มีอยู่1ใบ สั่งเข้ามาเองหมดเกือบหมื่น
ใช้ไม่ค่อยดีครับ ข้อดีของมันอย่างเดียวคือสวย เด่นครับ ยังกะหมวกเซนเซย่า
ขอเสียคือไอ้การ์ดคางเนี่ย ถ้าล้มเอาคางลงนี่ช่วยไม่ได้แน่นอนครับ
มันเป็นแค่โครง แข็ง เหนียว ทน แต่ไม่พอแน่ๆเวลาล้ม
ไม่รวม กระดกนำ้กระป๋องไม่ได้ คุยโทรศัพท์ไม่ได้ หันหน้าซ้ายขวาดูถนนเร็วๆมันเกะกะ
มันเยอะมากครับ

อยากดูอยากลองมา ลาดพร้าว64ได้ครับ
สอนคาโปเอร่าสำหรับผู้เริ่มต้นอายุ13 ปีขึ้นไป โดยเน้นไปที่4อย่าง
1 เพิ่มกล้ามเนื้อและความยืดหยุ่นให้ร่างกาย
2 ท่าเตะและหลบหลีกของคาโปเอร่า
3 ดนตรีและวัฒนธรรมบราซิล
4 การเล่นเกมคาโปเอร่า
ติดต่อครูเซฟ
contact 0819049082
facebook : Sala de Jogos สอนคาโปเอร่า Academia de Capoeira Bangkok ลาดพร้าว64
มดฟ้า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0841119181
team: SlowRide
Bike: XTC Advance3

โพสต์ โดย มดฟ้า »

ผมใช้อยู่ โคตรดีเลย ล้มหนักมาหนนึง กระดูกหัก 5 จุด หัวกับหน้าใสๆ เสียอย่างเดียว ต้องคอยคลี่หูหลังใส่ เพราะหูมันชอบพับเวลาใส่ แต่ไม่ได้รำคาญอะไรมาก
iDeasMtb
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: RockyMt.

โพสต์ โดย iDeasMtb »

เอารูปมาฝากครับ เผื่อเป็นข้อมูลให้เพื่อนๆ ตัดสินใจ :mrgreen:

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ปั่นๆ ลุยๆ ตามสไตล์ MTB -->> https://www.facebook.com/idngbike
AMLbox
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ใส่แล้วจะหล่อแบบนี้ครับ :lol:

รูปภาพ
evilspeed
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0891317536
Bike: เลือภูเขา LA

โพสต์ โดย evilspeed »

ตัด้านบนราคาที่ไทย อยู่ที่เทาไรครับ พยยามหาของที่ใกล้เคียงแล้ว แต่รูบนหมวกก็ยังน้อย สู้ตัวนี้ไม่ได้ แต่ตัวนนี้ราคาทำเอาไมอยากซื้อเลย มีตัวตามรูปครับแต่รูก็ยังน้อยเข้าใจว่าตัวนี้ใช้DHจะตรงจุดประสวค์กว่า ดู661 ราคาดี แต่รูน้อยเหลือเกินถ้าจะร้อน
ไฟล์แนบ
หมวดเต็มใบด้านข้าง
หมวดเต็มใบด้านข้าง
Unnamed QQ Screenshot25571203130513.jpg (65.15 KiB) เข้าดูแล้ว 1196 ครั้ง
หมวกเต็มใบด้านหลัง
หมวกเต็มใบด้านหลัง
Unnamed QQ Screenshot25571203130530.jpg (54.83 KiB) เข้าดูแล้ว 1196 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”