อยากำ full sus ซักคัน

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
เด็กหัดใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Sempre and HFS 4000
ติดต่อ:

อยากำ full sus ซักคัน

โพสต์ โดย เด็กหัดใหม่ »

ตามกระทู้ครับ สนใจ merida 1:20 มานานเเต่ไม่เเน่ใจว่าจะหาเฟรมได้หรือปล่าว ใครพอจะชี้เป้าให้หน่อยได้มั๊ยครับ
my sport, my bike, my life...it's me.
biggysmall
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek Domane SLR

Re: อยากำ full sus ซักคัน

โพสต์ โดย biggysmall »

ลองติดต่อ merida store ยังครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
b2fen
สมาชิก
สมาชิก
Bike: SCOTT Addict R4 / 3T wheel / Tiagra 9 sp Driver train / เหลือๆ..

Re: อยากำ full sus ซักคัน

โพสต์ โดย b2fen »

มี Spe Sapfire size M, สนใจหลังไมค์มาได้ครับ
ขอบคุณครับ.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”