อยากำ full sus ซักคัน

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

อยากำ full sus ซักคัน

โพสต์ โดย เด็กหัดใหม่ » 06 เม.ย. 2019, 12:27

ตามกระทู้ครับ สนใจ merida 1:20 มานานเเต่ไม่เเน่ใจว่าจะหาเฟรมได้หรือปล่าว ใครพอจะชี้เป้าให้หน่อยได้มั๊ยครับ
my sport, my bike, my life...it's me.

Re: อยากำ full sus ซักคัน

โพสต์ โดย biggysmall » 18 เม.ย. 2019, 14:15

ลองติดต่อ merida store ยังครับ

Re: อยากำ full sus ซักคัน

โพสต์ โดย b2fen » 30 เม.ย. 2019, 11:02

มี Spe Sapfire size M, สนใจหลังไมค์มาได้ครับ
ขอบคุณครับ.