สอบถามเรื่องสายเบรคดิสน้ำมันครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

สอบถามเรื่องสายเบรคดิสน้ำมันครับ

โพสต์ โดย iikabutoii » 12 มี.ค. 2019, 16:57

พอดีรถผมใช้เบรค sram guide rsc แล้วสายมันรั่ว ผมหาสายไม่ได้เลยครับของหมด ใช้สาย shimano แทนได้มั้ยครับ หรือว่าพี่ๆท่านไหนมีแนะนำที่ขายบ้างครับ

Re: สอบถามเรื่องสายเบรคดิสน้ำมันครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 12 มี.ค. 2019, 21:23

ต้องใช้สาย ตาไก่ แล้วก็อุปกรณ์ไล่ลมของมันครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle