ในห้องนี้มีใครปั่นที่เชียงใหม่ไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ในห้องนี้มีใครปั่นที่เชียงใหม่ไหมครับ

โพสต์ โดย Tanut Tansupan » 29 ก.ย. 2018, 22:45

Re: ในห้องนี้มีใครปั่นที่เชียงใหม่ไหมครับ

โพสต์ โดย jabmon » 15 ต.ค. 2018, 21:03

น่าจะมีเยอะแต่เค้าคงไม่ค่อยเข้ามาดูกันครับ
อัพขาอย่างเดียวจบ

Re: ในห้องนี้มีใครปั่นที่เชียงใหม่ไหมครับ

โพสต์ โดย Nat DH_Cmi » 19 ต.ค. 2018, 08:48

:D :D ...แยะมากกกกก...ทั้งไทย และ อินเตอร์...

รถใกล้เสร็จแล้วเน่อ...กายพร้อม ใจพร้อม...ปะ ลุย ก่า :D :D :D :D
////// จะปั่น จนกว่า..ไม่มีแรงปั่น //////
www.facebook.com/nat.pramuankul