สอบถามกลุ่มปั่น Freeride หรือ Enduro ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

สอบถามกลุ่มปั่น Freeride หรือ Enduro ครับ

โพสต์ โดย iikabutoii » 11 พ.ค. 2017, 14:38

พอดีเป็นมือใหม่เพิ่งเข้ามาในวงกร Freeride หรือ Enduro พอดีปั่นคนเดียวละไม่สนุกเลย เลยอยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ปั่นและออกทริปด้วยนะครับ พิกัด กทม.- กาญจนบุรี

Re: สอบถามกลุ่มปั่น Freeride หรือ Enduro ครับ

โพสต์ โดย O'POR102 » 12 พ.ค. 2017, 13:50

สนามจักรยานราบ11เลยครับลองเข้าไปดูครับ

Re: สอบถามกลุ่มปั่น Freeride หรือ Enduro ครับ

โพสต์ โดย tk_bomb » 13 พ.ค. 2017, 17:39

เรียบด่วน ลาดพร้าว รามอินทรา-อาจณรงค์ ได้เลยครับ
id line: thebombtngkp