ขอความเห็น เรื่องล้อ หน่อยครับ Hope ประกอบกับ NS สำเร็จ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ขอความเห็น เรื่องล้อ หน่อยครับ Hope ประกอบกับ NS สำเร็จ

โพสต์ โดย m82 » 13 มี.ค. 2017, 09:49

รบกวนขอความเห็นเรื่องล้อ ครับ
เดิมที จะประกอบล้อ ดุม Hope แกน หน้า15 หลัง 12
เเตไปเจอ ล้อสำเร็จ ns สีสันสวยดี ดูเนื้องานก็โอเค เเต่ ไม่มีความรู้เกี่ยวกับ เเบรนด์ ns
พี่ๆน้องๆ มีใครเคยเทียบหรือเคยใช้ มั้งมั้ยครับ.ขอบคุณครับ
m82