หาคนหรือกลุ่ม FreeRide ช่วยฝึกเบสิคทริคต่างๆให้หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: หาคนหรือกลุ่ม FreeRide ช่วยฝึกเบสิคทริคต่างๆให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย pui_4840 » 19 ต.ค. 2015, 17:00

อาทิตย์นี้น่าจะปั่นได้แล้วนะราบ11 ระวังจรเข้ด้วย

Re: หาคนหรือกลุ่ม FreeRide ช่วยฝึกเบสิคทริคต่างๆให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย eka » 20 ต.ค. 2015, 09:18

ผมพึ่งไปมาเมื่อวันอาทิตย์ที่18/10/55น้ำเต็มสนามเลยคับเละมากทั้งในละนอกสนามเลยคับ ไม่รู้อาทิตย์หน้าจะพอปั่นได้เปล่า ผมว่าหน้าจะอีกนานเหมือนกันนะ เมื่อวันจันฝนก็จัดหนักอีก