ช่วยแนะนำสนาม Single track หน่อยครับอยากเอารถไปเทส

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ช่วยแนะนำสนาม Single track หน่อยครับอยากเอารถไปเทส

โพสต์ โดย Kittybike » 04 มิ.ย. 2015, 18:08

สวัสดีครับ
รบกวนช่วยแนะนำเส้นปั่นSingle trackสวยๆหน่อยครับ อยากเอาเจ้าSoil 27.5 ไปทดสอบหน่อยครับ
รถท่อCR-MO แนวเดียวกับ Chromac นะครับ ถ้าได้นักปั่นเก่งๆสักคนด้วยก็ดีครับ
โพสมาหรือโทรมาก็ได้ครับ 081-4066468

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ติดตามความเคลื่อนไหวของเราได้ที่
Facebook : https://www.facebook.com/cp.smartgroup

Re: ช่วยแนะนำสนาม Single track หน่อยครับอยากเอารถไปเทส

โพสต์ โดย toonbk » 05 มิ.ย. 2015, 10:18

ราบ11
+++ไม่สนิท กรุณา อย่า ล้อ เล่น+++
**บางครั้งของดีก็ไม่ต้องแพงเสมอไป**

Re: ช่วยแนะนำสนาม Single track หน่อยครับอยากเอารถไปเทส

โพสต์ โดย sittichompoo » 11 ก.ค. 2015, 14:41

1.ถ้ำประทุนเขาไม้แก้ว ชลบุรี
2.เขาอีโต้ ปราจีนบุรี
3.สามหลั่น สระบุรี
4.เจ็ดคต สระบุรี
5.เขายายเที่ยง โคราช
6.เขาโบสถ์ ระยอง
7.ราบ 11

เต็มที่เลยครับ ปลายเดือนนี้ผมจะไปเจ็ดคตมาแจมกันได้