ตามหา raceface atlas crankset หาได้ที่ไหนครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ตามหา raceface atlas crankset หาได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย viroon1982 » 02 มิ.ย. 2015, 23:48

พี่ๆ ครับ ช่วยบอกหน่อยครับ raceface atlas crankset หาได้ที่ไหนครับ
้เบรค hope tech 3 E4 หาได้ที่ไหนบ้างครับ

Re: ตามหา raceface atlas crankset หาได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย AMLbox » 03 มิ.ย. 2015, 14:31

ลองโทรถาม Buubike, Docycling ครับ
Youtube : AML Box
facebook จักรยาน : iDNG MTB
facebook งาน DIY : งานไม้ homemade

Re: ตามหา raceface atlas crankset หาได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย AMLbox » 03 มิ.ย. 2015, 14:32

อ้อ Heaven bike ด้วยครับ
Youtube : AML Box
facebook จักรยาน : iDNG MTB
facebook งาน DIY : งานไม้ homemade